Mình có 1 bé gái 3 tuổi,1 bé trai 6 tháng,mình đang làm mẹ đơn thân. Mẹ chồng vốn dĩ ko thích mình nên dù mình có làm gì thì mc cũng ko hài lòng,mc muốn đuổi mình đi để cưới vợ giàu cho con,có j nhờ vả cũng dễ ,nên tìm đủ cách đổ tội,gieo tiếng xấu cho mình,chồng thì nghe lời mẹ 1 cách mù quáng,không cần phân biệt đúng sai. Làm dâu xứ lạ,không người thân,bạn bè,bị mc dồn ép,chồng chửi rủa. Nhân lúc gia đình có tang mình mới được về quê,z làm 3 mẹ con mình mới thoát cảnh địa ngục trần gian đó,mc vốn dĩ muốn mình đi từ lâu,chồng không thèm nuối tiếc,nên mình cũng không còn lí do gì để quay trở lại. Nhà ba mẹ mình cũng nghèo khó,mình làm con đã không lo được cho ba mẹ,bây giờ ra đây làm gánh nặng thêm cho ba mẹ lắm,nhưng cũng đành chịu,bước chân ra đi với 2 đứa con nhỏ cùng 2 bàn tay trắng,không 1 đồng xu dính túi,chỉ còn xót lại chiếc nhẫn cưới cũng đã bán đi để lo cho con,nhiều người thương tình cũng mua sữa cho bé trai lúc đó mới 3 tháng,mình lại ko có sữa nên bé uống toàn sữa ngoài. Tính mình thích tự lập,lại không muốn làm gánh nặng cho gia đình,nên hôm nay mình đăng lên web này mong các mẹ bỉm sữa,hoặc các chị em nào giúp mình để mình lo cho con được đến nơi đến chốn.

Mình muốn tìm 1 ngôi chùa có thể cho mình gửi con,xin cho bé quy y,còn mình muốn tìm 1 việc làm,dành dụm đến khi được ổn đình mình xin rước bé về,mình chỉ muốn gởi bé để tiện cho việc đi làm,chứ không có ý định cho việc đi làm,việc j mình làm cũng được,tuy mình nhỏ con,nhưng được cái nhanh nhẹn,làm quen rất nhanh trong công việc,chỉ có việc bưng vác vật nặng thì bó tay.

Hoặc có cho giữ trẻ từ thiện giữ với giá rẻ thì giới thiệu giúp mình.

Rất mong sự giúp đỡ của các bạn