Các chị ơi em đang đau đầu về chuyện con cái quá, đúng là phụ nữ mình khổ thật đấy, lo hết chuyện công việc, chuyện tiền bạc, dọn dẹp nhà cửa, con cái ốm đau nói chung có việc gì là không đến tay đâu mà lúc nào cũng bị nói nọ nói kia khổ quá các chị ạ. Số là em đã có một cô con gái rồi năm nay cháu 5 tuổi sang năm là cháu lên lớp 1 đây, năm 2019 em bắt đầu có kế hoạch sinh thêm bé thứ hai, đầu tiên em còn nghĩ là thôi cô sinh thêm thằng cu lên em còn đi lấy thuốc nam , thuốc bắc uống vào các kiểu mà. Nhưng trời chưa thương các chị ạ, em thả 1 năm không có bầu em đi khám thì bác sĩ kết luận em bị đa nang buồng trứng có có trứng trội lên khó có con và bắt em về giảm cân ngay và em cũng quyết tâm lắm luôn. Trong vòng 2 tháng em giảm được 10kg cơ đấy, 2 tháng trước thì em có bầu nhưng nội tiết kém quá không dữ được, xong tiếp theo mấy tháng đến tận bây giờ em cũng chưa có lại khổ tâm lắm luôn. Em buồn vô cùng luôn bao nhiêu người nói ra nói vào, ai cũng hỏi lắm lúc em stress vô cùng vô tận luôn mà cũng không biết làm như thế nào cả. Tủi thân ghê gớm các chị ạ, bây giờ em nghĩ thôi thì chẳng cần con trai nữa, có thêm đứa con gái nữa cho vui cửa vui nhà cũng đã là tốt lắm rồi các chị ạ. Chán lắm luôn mà không biết làm như thế nào, làm phụ nữ khổ thật đấy.