Em chào các chị trong D Đ.....!Em là thành viên mới của D Đ.Rất hy vọng được sự giúp đỡ và chỉ bảo của các chị ......

Em có một việc muốn nhờ các chị giúp em nhé.Tiền sử em bị kinh nguyệt không đều,đi khám thì biết mình bị BTDN bên trái,,, đã chữa nhiiều nơi nhưng cũng không ăn thua gì ạ....Bây giờ em đang theo bác sĩ HƯƠNG (bv Phụ Sản HN),khám thêm ở pk Vạn Phúc,Vạn Bảo.Em nghe nói bác sĩ này rất mát tay nên hy vọng lắm lắm.....Để tạo chu kỳ kinh nhân tạo,bs cho em uống Duphaston khoảng 10v sau đó đến ngày thứ 2 của chu kỳ kinh thì uống thuốc kích trứng Ovuclon 10v trong 5ngày,hết thuốc này uóng tiếp thuốc làm dày niêm mac Progynova 10v và cùng uống thuốc bột Aspegic và hẹn đến ngày 12CKK đi canh trứng..(em QKĐ ngày 6/4)Trong khi đó em ăn thêm 10 trái sầu riêng liên tục trong 10 ngày.Ngày 20/4 NM:9,4-trứng:16*12, Ngày 22/4: NM 11,5-Trứng(p):1*20, Ngày 24/4 bs cho làm IUI..Bác sĩ khen TT của chồng rất tốt (95%),trứng đẹp,niêm mạc đẹp......bơm IUI dễ,bs dặn thêm tối về 2vc *** thêm vào khoảng gần sáng nhưng én 8h sáng hôm sau 2vc em mới *** lần nữa.Bs kê thêm đơn dùng Utrogestan 200mg đặt hậu môn trong 14 ngày .....Em nằm tại đó 3h sau đó bắt taxi về nhà nằm thêm ở nhà,chỉ dậy để thay đồ và ăn cơm thôi,ngày hôm sau em nghỉ ở nhà cả ngày.Em mong đợi và hy vọng thật nhiều dù không nói ra kể cả với chồng....Ngày thứ 12 em thử lên 1v,ngày 14 em không thử mà đi s.âm bác sĩ cho thử que vẫn chỉ là 1v,...thất vọng tràn trề,em muốn khóc thật to các chị ạ......bs dặn nếu 2 ngày nữa không ra kinh thì thử que lần nữa mà Nm hôm nay rất dày:18mm......Các chị ơi liệu em có hy vọng gì không ạ,các chị giúp em với.Nếu lần này không được em sẽ qua gặp bà Lâm xem có hy vọng gf không vì em cưới đã 4 năm rồi

Em mong tin các chị nhiều nhiều......! :Sad::Sad::Sad::Thinking::Thinking::Thinking::Thinking::Thinking: