Tình cờ trong lúc dọn nhà em đã phát hiện ra cuốn nhật kí mà ox e viết giấu trong gầm tủ. Hóa ra là ông ý cũng có thói quen viết nhật kí các mẹ ạ, nhưng đây là viết cho con, ông ý viết từ lúc bắt đầu biết em có thai. Đọc hài hươc lắm các mẹ ạ, nên em sẽ post lên đây cho các mẹ cùng thưởng thức nhé :)). Vì ông ý vẫn đang viết nên em ko thể post 1 lúc hết luôn được, sợ ông ý phát hiện ra lại ko viết nữa thì không có cái mà đọc :-$, em sẽ update liên tục heheb-).

Ngày...tháng...năm...

Con yêu à, có phải con đã và đang được hình thành trong bụng cô ấy phải không??? Mấy hôm nay bố thấy người yêu bố tức mẹ con có những hiện tượng lạ lắm. Hay có những cảm giác buồn nôn mà không nôn được, hay mệt mỏi đi làm về là chỉ muốn ở nhà chứ không thèm đi chơi với bố nữa con ạ, và nhất là mẹ con đã chậm 3 tuần rồi. Bố linh cảm là con đã được hình thành rồi. Nếu quả thật như vậy thì bố cảm ơn trời phật quá, sẽ có 1 đám cưới như trong mơ diễn ra :x.

Ngày...tháng...năm...

Con yêu à! Hôm nay bố đã nói những suy nghĩ với mẹ con về chuyện có con. Mẹ con không tin đâu, mẹ con bảo sẽ đi mua que về thử xem có con không đấy. Mẹ con bảo là đi xem bói người ta bảo là mẹ không bao giờ bị dính trong năm nay đấy, bố thì không tin vào bói toán. Bố mong con xuất hiện đi để bố lấy được người mà bố yêu thương suốt 6 năm qua, xuất hiện đi con nhé.