Chào các bạn!

Mình thật sự đang tuyệt vọng và hình như bị trees nữa. Mình lấy chồng gần được 8 năm rồi mà chưa một lần có thai. Đã chạy chữa đủ thuốc đông,tây , nam...vì mình bị lạc nội mạc buồng trứng đã mổ nội soi 2 lần nay bị tái phát lại. Bác sỹ nói đó là một trong những nguyên nhân gây vô sinh. Mình đã 5 lần bơm tinh trùng, 1 lần TTON . Mỗi lần vào bệnh viện là niềm hi vọng của mình lại suy sụp vì không có kết quả. Đau đớn, chờ đợi và nỗi khắc khoải mong có con của vợ chồng mình cũng như người thân làm mình thấy luôn luôn có lỗi. Có thầy tử vi nói mình 38 tuổi mới có con được nhưng mình k đủ kiên nhẫn chờ đợi, năm nay mình 34t rồi.Nếu mình k có con được thì nên làm như thế nào đây??? Ông xã mình rất thương yêu và tin tưởng là may mắn sẽ đến với gia đình nhưng mình thấy sợ nếu điều đó k xảy ra.Hằng đêm mình vẫn thắp hương cầu xin ông bà tổ tiên phù hộ và mắt cứ chảy ướt gối,mình k muốn khóc nhưng nước mắt cứ chảy nhất là những lần thăm bạn bè, đông nghiệp sinh em bé và suốt đêm mình k ngủ được. Con ơi,con ở đâu để mẹ ngày đêm trông chờ mỏi mòn.