bạn, người luôn nói "Tôi là Con trai yêu thích của bạn .." Nhìn vào sự biến đổi của bạn Cậu con trai dễ thương của tôi giờ đã thành niên nhưng vẫn hét lên "Ôm ​​mẹ !!!" ️

Tôi chưa bao giờ nói với bạn điều này nhưng thành thật mà nói, tôi thực sự tự hào rằng bạn vẫn cần những cái ôm của tôi ngay cả cho đến bây giờ và bạn không xấu hổ để thể hiện điều đó

Con trai tôi vốn chưa nói được nhiều , chỉ hay nói đùa theo kiểu  đùa giỡn với mẹ , không hiểu mẹ nó, vốn thích lịch sử, đã tự mày mò từ khi còn nhỏ, học thuộc lòng những năm chiến tranh thế giới, các cuộc cách mạng. 

Những người tọc mạch là xấu nhưng đôi khi họ có thể rất khôn ngoan trong suy nghĩ ..Có 1 điều không thay đổi ở bạn: Khi bị chụp ảnh, bạn hiếm khi cười để lộ răng, bạn thích 'bóp' bằng ánh mắt thờ ơ và trông bạn thật kiêu kỳ Chỉ muốn nói rằng bố và mẹ thực sự tự hào về bạn và yêu bạn rất nhiều..

Chúng tôi thực sự biết ơn vì bạn là một cậu bé yêu mọi người xung quanh một cách nghiêm túc. Bạn yêu chúng tôi, quan tâm đến cảm xúc của chúng tôi, phục vụ mẹ bạn một cách nhẹ nhàng và có thể là người bạn tốt nhất của chúng tôiRất nhiều tình yêu: Bố mẹ