mình xin kể lại chuyện của mình, mẹ nào có con bé như tẹt nhà mình thì cẩn thận nhé. chiều hôm kia đưa con đi rút tiền. cây ATM đông quá, phải đứng xếp hàng.phải tội là ở trong cây mát nên mọi người vào cũng đông. Đang đứng xếp hàng, bà bên canh đang bảo "có khi đến lượt mình thì hết tiền".Mình vừa vâng 1 câu thì bỗng nghe thấy con mình hét toáng lên,Trời ơi.thì ra là có người vừa rút tiền xong, mở cửa ra ngoài,con bé nhà mình lại cho tay ngay vào khe cửa.Rồi của đóng vào...trời ơi....Mình chỉ Biết mở của lại rồi rút tay con ra, vừa run lẩy bẩy vừa thổi tay cho con..khổ thân con bé. tay bẹp rúm vào...Nhưng ơn trời, đúng là ông bà phù hộ, vì cạnh cửa kính là tròn nên tay bé chỉ bị sưng chút ở phần mềm, 1 lúc sau thì cũng phồng lại..!!!

Mình chẳng còn tâm trí đâu mà rút tiền nữa, cho con lên ghế ngồi rồi chở thẳng về nhà.bị chồng mắng cho 1 trận tơi bời vì xót con..huhu mình vẫn còn run...Đến tối cho con đi chơi.Mình cho bé ngời giữa chứ không ngồi trước như mọi khi.đang đi thì bố nhỡ tay động vào cái ghế ngồi thì nó rơi vèo xuống đất.Trời ạ, lại thót tim lần nữa,hóa ra cái ghế bị tuột ốc từ bao giờ, thế mà buổi chiều mình chở bé về không bị sao.Cám ơn ông bà phù hộ. Đến bây giờ mình vẫn còn run......các mẹ nhớ cẩn thận nhé, đừng như mình.Mình không dám tưởng tượng những điều sẽ xảy ra nếu cái cửa của cây rút tiền làm bằng gỗ hay là đang chở bé đi vào chỗ xóc mà ghế bị tuột nữa...huhu...sợ quá đi