Em vừa sinh xong tập 2, tập này thì vợ chồng cũng có điều kiện hơn nên cũng đầu tư thêm nhiều loại máy móc hỗ trợ quá trình nuôi con tốt hơn. Em hay lên mạng đọc trong mấy group về bỉm sữa thấy các mom khen loại máy rã đông của Tommee Tippee nên cũng đầu tư 1 chiếc vì hãng này em có dùng qua bình sữa rồi thấy chất lượng rất tốt. Sau khi dùng 1 tháng hôm nay có thời gian nên viết bài review nho nhỏ chia sẻ thông tin về máy với các mẹ đây.

Sau khi dùng 1 tháng thì câu trả lời là rất tốt và nên đầu tư nha các mom, từ ngày có máy em cho con ti thấy nhẹ nhàng hơn hẳn đấy. Máy này có thể rã đông và hâm nóng trực tiếp từ nhiệt độ sữa từ tủ đông, có thể hâm nóng sữa mà không làm mất chất dinh dưỡng trong sữa. Hâm nóng thông minh nhẹ nhàng luôn, không cần tốn thời gian đợi rã đông hay hâm nóng sữa, sau khi hâm nóng sữa đủ nóng cho con ti thì máy báo hiệu cho mình đến lấy sữa cho con ấy các mẹ. Máy có khay chuyên dụng dễ dàng sử dụng lắm. Em ưng ở máy này điểm nữa là máy làm bằng chất liệu cao cấp, an toàn tuyệt đối cho con, nên an tâm khi sử dụng . Giờ có con nhỏ nên em cũng muốn giành những gì tốt nhất cho con các mẹ ạ. Em chia sẽ kinh nghiệm lớn lên cùng con tí thôi, hi vọng sẽ giúp các mẹ tìm được những sản phẩm tốt cho con nè.

hình ảnh