Em xin ý kiên các mẹ với ạ!

Em năm nay 22 tuổi, chồng em 28 bọn em cưới nhau tháng 11 năm ngoái cứ thả bình thường cho tới bây giờ mà vẫn chưa thấy nheps nhép hay chíp chíp gì hic.Ban đầu 2 đứa định sinh vào năm nay cơ mà không kịp nữa rồi huhu.

Bên ngoại nhà em thì bình thường nhưng bên đằng nội thấy ông bà xót ruột lắm nào cũng hỏi hic hic

Về quê thì ai cũng tưởng em bầu trước mới cưới vì còn ít tuổi mà có phải thế đâu :(

em đi khám nhưng mà chưa khám tổng thể mới có siêu âm đầu dò với cả siêu âm tổng thể với khám phụ khoa thì ko sao hết. không biết có phải khám thêm gì không ạ.? chồng em thì chưa đi khám nhưng công việc của anh thì ngồi máy tính 24/24 mấy năm nay rồi.

Nhu cầu của vc em thì cứ thích lúc nào nhích lúc đấy có khi ngày nào cũng xx trừ ngày đèn đỏ. nhưng toàn ohair cứ 12-1h đêm mới hoạt động thôi ạ

à em đi khám hôm đầu thì tử cung ngả trước, hôm sau thì tử cung ngả sau hic hic. em chả biết thế nào mà lần nữa. cũng xót ruột lắm các mẹ ạ.

không biết có phải vì ngả trước ngả sau mà khó đậu thai không ạ.cuối tuần này chắc em kéo bằng đc chồng đi khám hic hic.

các mẹ cho em lời khuyên với ạ. Hơi tế nhị chút nhưng cho em hỏi có tư thế gì cho dễ đậu khi tử cung nó cứ lung lay thế ạ hihi

Cảm ơn các mẹ ạ ! em hóng các mẹ hằng ngày hic hic