Các mẹ ơi, mình lại phạm sai lầm, tối qua thời tiết thay đổi, con khục khoặc ho, rồi khóc ré lên, dỗ dành kiểu gì cũng không nín, nhìn con ho mà đau thắt ruột gan, khan, sâu, và dường như bé đau lắm, nhưng càng ho càng đau càng khóc, mình càng dỗ bé càng khóc, mình bảo nín để ko ho, ko đau thì bé càng giãy giụa, mình hét lên bé cũng ko chịu, càng khóc, càng ho. ko kìm chế nổi mình phết vào mông con 2 cái thật đau, con sợ quá nín thinh và kìm chế được những cơn ho, khóc y ỷ một hồi rồi ngủ nhưng vẫn nấc tủi, mình nhìn con đau, con khó chịu, khó thở, phải nín ho để ko đau cổ như thế ruột gan như xát muối, thế đấy, con phải chịu như thế mà mình còn đánh con, đã 2 lần,lần này là lần thứ 3 đánh con khi con không chịu nín mỗi khi khóc nhè, khóc khi.., mình ân hận quá, vì mình chưa đúng mực, chưa biết làm mẹ hiền, trời ơi, từ sáng tới giờ mình cứ nghĩ đến con, chả muốn làm gì. Các mẹ ơi, làm sao để có thể kiểm soát được mình ko đánh con trong tình huống đó nữa, con đâu có hư, mà nó khó chịu, nó khóc, mới 2 tuổi đầu mà ăn đòn đau, ảnh hưởng tâm lý lắm, mình biết vậy mà ko chịu nổi, kko thể kiềm chế, giận mình nằm ôm con mà ko tài nào ngủ được, tự tát vào mặt mình 2 cái, tự nhủ mình đáng phải chịu phạt, ông xã đi vắng, chỉ có 2 mẹ con ở nhà, buồn lắm, chỉ muốn khóc thôi.huhu