Tình hình là em thấy các mẹ khu vực phía Bắc,(Chủ yếu Hà Nội) rất khí thế tham gia diễn đàn. Mít hôm nay mạo muội lập topic này để các mẹ ở Sài Gòn và quanh khu vực Sài Gòn vào đây chia sẻ niềm vui nỗi buồn về chuyện mong con nhé! Nếu có cơ hội, chúng ta cũng off iếc như mấy mẹ ngoài HN cho khí thế. Dạo này em chỉ còn biết dựa vào diễn đàn Webtretho để mà lạc quan vui sống và chiến đấu thôi chứ nản kinh khủng rồi. Tính ăn Tết cho vui vẻ rồi tự cuốn gói ra khỏi nhà thôi chứ nhìn thấy chồng là thương ko chịu được.

Em sn86 nhé các mẹ. Chồng thì lấy một năm rùi mà con chưa có mụn nào. Em sảy 2 lần từ lúc 6 tuần và 8 tuần. Để kiêng 7 tháng giờ thả để canh con thì lúc đi khám mới biết bị BTĐN các mẹ ạ. Chu kì của em dài trên 60 ngày. Siêu âm cả rổ trứng mà toàn nhỏ hơn 10mm. Hôm bữa có cái nang 30mm rồi mà ko chịu rụng. Em lại còn bị tắc 1 bên vòi trứng. Chồng thì đang tinh trùng khoẻ, đùng một cái đi khám lại ra quá yếu. Giờ em nản vô biên. Đôi khi cố động viên các mẹ nhưng bản thân mình thì tồi tệ quá.

Chắc còn tháng nữa đến Tết, em cũng xin than vãn hết ngày hôm nay rồi từ mai trở đi nhất định phải tươi vui mới được. Các mẹ nào có kinh nghiệm đã thành công trên hành trình chông gai này thì chia sẻ em với nhé!