Chào cả nhà

Mình buồn quá các Mẹ ơi, không biết phải nói thế nào nữa. herrrrr

Vc minh không mai lại rơi vào hoàng cảnh hiếm muộn, đã cưới nhau hơn 10 năm rồi nhưng không may mắn về chuyện con cái, mình cũng đã chữa hiếm muộn, TTON nhưng vẫn không thành công, bao nhiêu nổi buồn, suy nghĩ lo lắng của mình cứ nằm mãi trong đầu. hiccc...

VC mình nghĩ mãi và quyết định việc tìm con nuôi. Nhưng thật ra, việc tìm con nuôi cũng không phải dễ dàng gì. Tháng 9 vừa rồi mình tìm được 1be cho con , VC mình mừng lắm khi em ấy đồng ý cho, va hẹn hôm sau mình đến đưa em ấy đi khám thai. Và theo như cuộc hen hôm sau mình đến đưa đi khám ở BV ĐHYD, thai nhi khoẻ mạnh, là con Gái nữa dự sinh khoản cuối tháng 12 / 2012 và đầu tháng 1 / 2013, và mình cũng yên tâm phần nào, theo lịch BS hẹn tháng sau tái khám. Trên đường đưa em ấy về nhà mình nc với em ấy là có gì cần thì em cứ nt hay alo cho c bất cứ lúc nào em nhé.

Vài ngày sau mình vẫn nt hỏi thăm và nc nhưng chỉ sau 2 tuần thì không ll được với em ấy nữa, mình vô cùng buồn và lo lắng. vì mình đã nói dối với 2 bên gđ là mình đã có thai vì mình không muốn cho gđ biết sợ ảnh hưởng cho be về sau. Em ấy đã không nói gì mà lẵng lặng biến mất. huuuuuu buồn quá:((

Khoảng tuần sau mình lại tiếp tục hành trình tìm con nuôi. Và thật may mắn mình lại tìm được 1 em nữa, nhà em ấy ở SG, và mình đã gặp mặt và nc rồi, em ấy đồng ý cho con và nói là không đòi hỏi gì ngoài việc tìm nhà thuê cho em ấy ở và lo cho em ấy đến ngày sinh nở. Vậy là lại đi khám, ngày hôm đó mình vẫn lo chu đáo cho em ấy, sợ giống em kia nên mình rất quan tâm em ấy, vì mình là người cần xin con, herrrrrrrrr........ Vì bé đầu oxã mình không biết mặt nên mình có chụp hình em ấy qua đt để cho ôxã mình xem. Cả ngày khám mình thấy mọi việc đều ổn không có vấn đề gì xảy ra, và mình còn hẹn với em ấy là BS hẹn tuần sau đến lấy kết quả XN máu, chị đến nơi sẽ alô cho e nhé. vậy mà đến tối thì mọi việc lại thay đổi, em ấy nt cho mình nói việc chụp hình buổi chiều đó và nói là không cho con nữa, và mình đã nói chuyện cố nhịn và xin lỗi em ấy vì đứa con. nhưng 3 ngày sau em ấy lại nt cho mình và nói tại sao mình lại không đt hỏi thăm em ấy mỗi ngày và nói là không cho mình nữa. Các Mẹ ơi, mình đã cố gắng trên con đường đi tìm con, nhưng đến giờ vẫn không được như ý. Giờ mình lại tiếp tục tìm con, nếu Mẹ nao biết tin cho con thì giúp mình với, con gái ( vì mình lỡ nói với gđ là S/A là con gái) sinh vào cuối tháng 12, hoặc vào 7/1/2013 VC mình thật lòng mong tim đứa con để trao hết yêu thương cho bé. mình ở GS nếu Mẹ nào biết thì ll giúp mình nhé. Mình cần sự giúp đỡ của mọi người. LH với mình @Yahoo.com">mylinhnguyen41@Yahoo.com hoặc sđt 0909913052

Mình thật lòng và nghiêm túc trong việc tìm con mong cả nhà giúp đỡ.

Cảm ơn cả nhà rất nhiều