em kết hôn nay đã được 5 năm 2cv sống với nhau rất hạnh phúc, chồng em rất yêu, thương em. chỉ tại một điều 5 năm nay tụi em mong chờ tiếng trẻ thơ mà không có, vc em buồn lắm chạy chữa nhiều lần mà chua có kết quả gì hết. nhiều lúc thấy em mong ước được làm mẹ, chồng em nói hay anh giải thoát cho em nha, rồi anh ấy khóc (chồng em bị dãn tĩnh mạch thừng tinh đã mổ 2 lần mà chưa có kết quả) nghe chồng nói điều đó em rất đau lòng, em rất thương và yêu anh ấy. nhưng cứ nghĩ đến chuyện không được làm mẹ em lại đau lòng. bạn bè em ai lập gia đình cũng có tin vui ngay chỉ có mình em là vẫn mong chờ một niềm hy vong..

khi có ai thông báo có tin vui là em lại buồn, tại sao chỉ một điều ước nhỏ nhoi vậy mà em lại không có được. đã buồn rồi vc em lai phải nghe biết bao lời dị nghị từ bạn bè, bà con , lối xóm. làm vc em buồn chẳng muốn đi đâu, mỗi lần trong họ có đám tiệc em cũng tránh. em không biết phải làm sao nữa, vc em cũng vì chuyện này mà hay cãi nhau lắm... các chị hãy cho em một lời khuyên với. vc em cũng đã làm TTON rồi mà không được...