Con trai em năm nay 5t, phát triển về thể chất bình thường, hiểu biết, lanh lợi, nhưng có 1 vấn đề làm em băn khoản mãi mà ko biết phải làm sao? Số là từ bé, khoảng 3t đến nay, bé có biểu hiện rất thích con gái, nhưng ko thích các bạn cùng trang lứa mà thích các em lớn xinh tươi 9x, thấy cô nào xinh xinh là đến nói chuyện, ôm vai bá cổ, nhiều ng thấy bình thường, nghĩ bé là con nít ko để ý, nhưng cách bé ôm, vuốt ve như ng lớn ý, gần đây bé có nói chuyện với em : con còn nhỏ mà con thích mấy cô lớn thôi đó mẹ, em khuyên bé, thôi con đừng có thích mấy cô đó, con chơi với bạn chung lớp, bé nói mấy bạn con ko có vú đâu (, có nhiều biểu hiện bé như thanh niên trưởng thành vậy, nói chuyện, tìm hiểu về trai gái, tình yêu, đặc biệt khi xem tivi thấy các cô gái hoặc ngồi với các cô thì bé cũng có hiện tượng cương cứng....nói chung đi đến đâu thấy hot girl là tới làm wen liến, em đã nói chuyện với bé, hỏi xem tại sao bé biết được nhiều chuyện liên quan giới tính, hỏi con nghe ai nói, hay xem ở đâu, bé nói tại con suy nghĩ ra thôi chứ ko thấy ở đâu cả...

Các mẹ ơi, cho em hỏi em , giờ em nên đưa con đi khám ở đâu? hay đi bs tâm lý ko ah, em sợ tình hình này kéo dài ko ổn vì suy nghĩ bé lệch lạc, lại tò mò sớm thì rất nguy. em rối trí quá mà ko biết sao, các mẹ cho em lời khuyên với, em ở SG ah