chào các bác!

e là mẹ cháu ỉn, cháu ỉn nhà e sinh năm ngoái, các bác biết không ngày ỉn nhà e chào đời mà e cảm động phát khóc, vì thấy mình thật vĩ đại đã sinh ra một đứa bé đáng iu như thế, bố ỉn thì không ngừng gửi tin nhắn chia sẻ niềm vui cho bạn bè. bố ỉn tự hào lắm, ỉn nhà e giờ được 8 tháng rồi, cũng đanh đá lắm, hôm qua có một anh bạn hàng xóm tên ken hơn ỉn 1 tháng tuổi sang chơi với ỉn, thấy ỉn đang chơi cái điều khiển tivi thế là ken sà xuống giằng co cái điều khiển với ỉn, ỉn nhà e mím môi mím lợi dùng 2 tay giữ mà k giữ đc đành nhường cho ken chơi, trong lòng rất tức tối mà không thèm khóc.

đến ngày hôm sau bố ken bế ken sang chơi với ỉn, vừa nhìn thấy ken ỉn khóc toáng lên, nhất định k thèm nhìn ken, cứ quay mặt vào ngực bố thôi, ken thì cứ tròn mắt nhìn ỉn, k hiểu sao ỉn hôm nay lại phản đối ken quyết liệt như thế, nghĩ ra mới biết là hôm qua ken giằng đồ chơi của ỉn, phải mất mấy ngày sau ỉn mới lai bắt tay ken (bình thường hai đứa hay túm tay nhau):Battin ey: chuyện e thấy con e đáng iu quá e kể đến đây xin hết, xin các bác cho ý kiến.