có ai khổ như e không vậy các chị..........

gần 1 năm trc e bị viêm âm đạo nặng, kèm vltctc, đặt thuốc chỉ đỡ nhưng không khỏi, e cũng chủ quan ko chữa vlt vì sợ ah đến sinh con, chỉ chú ý giữ vs sạch sẽ......nhưng ko thấy dính bầu, e buồn, lo lắng ko biết mình bị sao mà ko có bầu được mặc dù ko dùng bp nào, xuất tinh vào trong luôn......

ấy thế mà.....2 tuần nay e phát hiện bị SMG và đã điểu trị tại da liễu....nhưng cuộc đời thật trớ trêu.....sau khi uống thuốc được gần 2 tuần thì e bị chậm kinh 3 ngày, e chỉ nghĩ đơn giản là do e uống ks liều cao trong thời gian khá dài nên bị chậm, rùi hết lo SMG tái phát lại lo mất kinh, ngày nào cũng ngóng kinh......chưa bh e mong có kinh đến vậy....e ko nghĩ đến khả năng mình có bầu vì ny e xuất tinh ngoài, mà e lại bị viêm nhiễm nên khả năng có bầu là rất thấp....ấy vậy mà chậm kinh 3 ngày, e đi mua que về thử thì lên 2 vạch rõ mộn một......e run hết cả chân tay, không tin vào những gì mình nhìn thấy, e sốc thật sự, e òa khóc......chắc chắn là e không thể giữ lại đứa con này......

e không đủ khả năng nuôi nấng nó thật tốt.....

sức khỏe của e không cho phép.......

mà e đã uống khá nhiều ks chắc chắn sẽ ah ko ít đến thai nhi......

e qđ sẽ bỏ.........

nhưng trớ trêu....e đang bị viêm nhiễm nếu bỏ sẽ có nguy cơ viêm sau bên trong.........mà để thì tội cho cả mẹ cả con........

có ai hiểu, có ai thông cảm, có ai giúp em với......

chắc e chỉ còn nước chết đi thôi...............