Ngày kinh nguyệt tháng trước của em là khoảng mùng 6 đến ngày 15-17 bọn em có qh, dùng bcs nhưng dùng nửa chừng thôi ạ, mấy hôm trước

Là ngày 20 tự dưng em ngất đùng 1 phá trong nhà vs mà k có nguyên nhân, bt sức khoẻ e cũng k phải khoẻ, hay tụt huyết áp nhưng không đến mức bị ngất đâu. Sau hôm đó em bắt đầu khó chịu trong người, buồn nôn linh tinh, đặc biệt là lúc ngửi thấy mùi đồ ăn nồng quá, những thứ trước em hay ăn thì bây h bắt đầu thấy ghê không ăn nổi, người lúc nào cũng trong trạng thái mệt mỏi, hoa mắt, chóng mặt, hay buồn ngủ, đói ăn nhưng đôi khi chẳng muốn ăn gì, thỉnh thoảng còn đau râm ran ở bụng như đến tháng, đau lưng, em cũng thấy nóng hơn bt, chỗ em mùa đông lạnh, mà em là con sợ lạnh. Ngực thỉnh thoảng ngứa nhưng không đau, đứa bạn e nó bảo khả năng em dính bầu rồi, nhưng mà làm sao biểu hiện sớm thế được chứ ạ. Hôm trc e nôn nóng mua que thử nhưng lên 1 vạch thôi, bây h mới 1 tuần sau chuyện đó, cũng chẳng thể làm gì được nhưng em rất lo lắng, dính bầu thật thì số em làm mẹ đơn thân mất thôi :(