Từ cách đây 5 năm tớ đã mong ước có con gái, bé bỏng, xinh xắn, nhõng nhẽo . . . để tớ bảo vệ, dạy dỗ . . . . và chơi đùa với nhau như hai người bạn . Lần đầu tiên đi siêu âm, em bé mới có chiều dài 14 mm đương nhiên chưa thể biết được là con trai hay con gái, nhưng từ niềm tin vào cảm giác, có thể gọi là God Feeling khiến cho tớ nghĩ rằng bé nhất định là con gái, thế nên tớ đặt tên bé là "Ong" vừa có nghĩa là tên con gái và vừa vì khi đó bé dài 14 mm tức là dài bằng một con ong mật :Drooling:

Và trùi ui sướng dã man con ngan, không thể dùng nhời mà tả được khi tớ biết bé là con gái, và "Ong" tên bé thật đẹp làm sao (vào ép chẻ con bé có tên là Tiểu Ngúng), bé nhà tớ biết nói "Bố" trước khi biết nói "Mẹ" hàng tháng :Kiss: hé hé hé sướng quá . Và tớ cũng không hề có ý định sinh thêm một thằng Ku nữa đâu nha :Drooling:

Tớ không hiểu sao có bao nhiêu người lo sợ, buồn bã . . . khi sinh con gái đầu hoặc toàn con gái . Ơ hay thiên hạ lạ nhỉ, ra đường thấy con gái nhà người ta thì mắt la mày lém, nhà mình thì không muốn sinh con gái, bất công, bất công quá