Em chào cả nhà, em năm nay cũng 28 tuổi, tính cả tuổi các cụ thì cũng 29 rồi, em lấy chồng cũng muộn nên giờ chuyện con cái cứ như ngồi trên đống lửa ấy. Em lấy chồng được 1 năm rồi nhưng cũng chưa thấy con yêu về. Vợ chồng em sinh sống và làm việc tận Lai Châu cơ nên chuyện đi khám cũng khó khăn hơn những mẹ ở gần các thành phố lớn. Em cũng muốn vợ chồng có thể làm một chuyến khăn gói về Hà Nội đi khám tổng thể xem nguyên nhân do đâu nhưng vẫn chưa thuyết phục được anh chồng em, anh ấy cứ kêu là mới có 1 năm thôi lo gì chẳng qua là chưa có kinh nghiệm, huhu. Em lo lắm nên cũng đi siêu âm xem thế nào thì bác sỹ bảo không làm sao cả. Em lên tìm hiểu kinh nghiệm của các mẹ thì thấy cách tính ngày rụng trứng để xác xuất thành công cao hơn nhưng ckk của em toàn hơn 40 ngày nên em chẳng biết tính toán thế nào cả. Sau nhiều ngày tìm hiểu thì em quyết định dành thời gian để điều chỉnh lại ckk trước rồi mới tính chuyện canh ngày rụng trứng đón con yêu. Và em quyết định điều chỉnh ckk bằng cao ích mẫu nhưng không phải loại vẫn bán ngoài hiệu thuốc đâu mà là loại cao ích mẫu dạng nguyên chất tự nấu cơ.

Em muốn hỏi trong diễn đàn nhà em đã có ai mà rút ngắn được ckk đều bằng cao ích mẫu nguyên chất dạng tự nấu chưa để em có thêm động lực mà phấn đấu vì nghe nói nó đắng lắm. Nhưng đắng mấy mà có hiệu quả thì em cũng cố uống. Em cũng sẽ lên thông báo tình hình của em sau khi uống cao ích mẫu có hiệu quả ạ. Cảm ơn các mẹ đã quan tâm đến câu hỏi của emO:-)