Các mẹ thông thái ơi giúp em vụ này với. Huhu. Sức khỏe bệnh tình em như thế này. Chu kỳ kinh của em không đều lắm, có được khoảng 1-2 tháng gần đây thì nó là 28 ngày nên tháng này em cũng lấy chuẩn 28 ngày đó để xxx. Lần bị kinh cuối cùng của em là 28/8. Khoảng giữa chu kỳ em có xxx, nhưng ko nhớ chính xác là những ngày bao nhiu. Sau khi trễ kinh theo chu kỳ 28 ngày được 1 tuần em đi thử máu thì kết quả là 0,1. Mặc dù trước đó em thử que thì thấy có lên v2 mờ mờ. Nhưng sau khi thử máu kết quả như thế em cũng tin là mình ko có vì mọi người bảo là xét nghiệm máu chính xác nhất rồi. Nhưng đến sáng nay vẫn chưa thấy QKD thế là em lại thử lại thì nó vẫn lên 2v. Vạch 2 thì em giơ tay dài ra nhìn vẫn thấy, mặc dù nó không đậm như v1 nhưng nhìn xa nhìn gần, nhìn kiểu gì cũng thấy v2 đó. Nếu tính từ ngày bị QKD cuối cùng (28/8) đó thì đến hôm nay tròn 7 tuần rồi. Em vẫn chưa thấy QKD gì cả. Trước ngày em thử que lần đầu và xét nghiệm máu em cũng thấy bản thân có nhiều biểu hiện như: đầu ti đau khi xoa nhẹ nhẹ, mau đói, buồn ngủ lắm. Nhưng sau khoáng 1 tuần thì những cái đó ko còn nữa. Em biết những biểu hiện đó cũng có thể là do mong con quá nên có thể triệu chứng giả nên em không tin lắm vào mấy cái đó. Nhưng kết quả như thế này thì em không biết giải thích sao nữa. Huhu. Các mẹ thông thái giúp em với. Em xét nghiệm máu hôm mùng 1/10 và hôm nay thử que lại là 8/10. :((:((:((:((:((:((:((:((