@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-
Trước là tặng bông các mẹ trước sau là em xin kính chào các mẹ nhà IVF.. Hôm nay Kiwi nhí nhố em xin mạn phép mở trang mới sớm hơn tí nhé:x:x:xTầng mới này sẻ có nhiều mẹ tiếp nối đi theo các mẹ đang mang thai như: Mybaby,ConTep,Miumimo,Ngodethuong có em nửa................và tất cả các mẹ khác,..em dạo này lú lẩn rồi nên hay quên lắm,có sót mẹ nào thì bổ xung danh sách nhé :Embarrassment::Embarrassment::Embarrassment:..Em xin chúc cho các mẹ đang mang thai Rồng thì mẹ khỏe con bình an suốt 9 tháng 10 ngày.Tất cả nhửng mẹ như đang chờ thử máu thì BETA cao vời vợi,nhửng mẹ đang chờ chuyễn phôi hoặc phôi trử thì nàng niêm mạc lên xinh tươi,đẹp hoàn mỹ.Tất cả nhửng mẹ đang chích thuốc kích trứng thì sẻ được trứng lên nhiều ơi nhiều và chất lương 5 sao luôn,và khi chích sẻ không bị đau.Mẹ Mybaby nhà mình sắp đi tới bật vinh quang và cán đích thành công như Me_net...Me_net nhà ta đã đón Ruby Công Chúa rồi và nhà ta lại sắp đón thêm 1 Long Thái Tử và 1 Long Công Chúa của mẹ Mybaby.Cố lên mẹ Mybaby nhé để nhiều mẹ khác còn tiếp nối theo sao chị nửa..Bửa nào chị rảnh úp hình bụng bầu lên cho nhà mình coi để cạ bụng lấy hên nhé.Tóm lại là em xin chúc nhà IVF mình bình an vô sự,thành công rực rở,chiến thắng quang vinh nhé các mẹ ơi ơi ơi
:x:x:x@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Link nhà củ nhé các mẹ:

http://www.webtretho.com/forum/f90/tton-tang-30-tong-tien-cong-noi-day-mua-he-2012-dap-bo-nha-ivf-chuyen-het-sang-nha-mang-thai-cu-danh-la-thang-1253570/