Các bạn thân mến!

Từ lúc bác sĩ thông báo mình bị tinh trùng yếu ( 10 triệu/ml)và khó có khả năng có con, tin đó như sét đánh ngang tai vì mình là con trai duy nhất.

Vì thế mình quyết tâm tìm kiếm những tài liệu và cách ăn uống để nâng cao chất lượng. Trời thương mình, cuối cùng cũng tìm ra và sau đó 5 tháng thì mình có bé đầu tiên. Bây giờ mình đã có 2 cháu và kết quả tinh trùng đạt 80 triệu/ml.

Mình chưa công bố sớm vì muốn kiểm chứng bằng những bạn nam có tình trạng tinh trùng yếu. Trong 3 tháng qua, mình đã hướng dẫn 4 người và đều có kết quả mỹ mãn là làm cho vợ có thai tự nhiên.

Bây giờ, mình hướng dẫn các bạn nhé, bạn nam có tinh trùng yếu hãy chịu khó tập luyện và các bạn nữ là vợ hãy động viên chồng mình.

Lưu ý: Các bạn nam không có tinh trùng thì có thể tập luyện nhưng kết quả chỉ là nâng cao sức khỏe thôi, còn chuyện có tinh trùng hay không thì mình không dám chắc

1. Chuẩn bị

Thả lỏng người, mặc quần áo rộng, tập trong phòng ngủ để tránh nhiều người nhìn thấy mà ngại. Khởi động nhẹ nhàng. Tập trước khi đi ngủ hoặc ngủ dậy. Mỗi ngày tập khoảng 15 – 20 phút.

2. Tập luyện

Bài 1: Nằm trên giường, giơ chân 2 chân lên đến vuông góc với người rồi hạ xuống. Làm như vậy 5 lần, rồi lại làm 5 lần nữa thì chuyển sang bài 2

Bài số 2: Ngồi dậy, duỗi thẳng 2 chân, 1 tay để giữa 2 chân, 1 tay để bên cạnh. Chống tay và chân nâng mông lên, hạ xuống 5 lần. Rồi lại đổi tay và nâng lên hạ xuống 5 lần

Bài số 3: Đứng dậy, đứng dạng chân, từ từ hạ người xuống rồi lại đứng lên. Làm liên tục 10 lần.

Bài số 4: Chống tay và chân, giữ thẳng lưng, tập bò như em bé tại chỗ hoặc di chuyển trong khoảng 5 – 10 phút. Mục đích để làm các cơ quan nội tạng được thả lỏng, kích thích sinh tinh trùng

Giữ 4 ngày mới quan hệ 1 lần để đảm bảo tính hiệu quả của bài tập.

Sau 10 ngày sẽ thấy cơ thể nóng, có thể phát mụn nhưng không nên lo lắng vì cơ thể bạn đang thải các chất độc ra ngoài, mà chỉ cần uống nhiều nước.

Sau 30 ngày thỉ cơ thể nhẹ nhàng, sinh lực dồi dào

Sau 60 ngày thì cơ thể hoàn toàn khỏe mạnh và rất dễ đậu thai.

3. Hoạt động sau khi vợ có thai

Theo kinh nghiệm của mình và 4 người đã được mình hướng dẫn tập thì từ ngày thứ 30, nhu cầu ham muốn rất cao nên dễ chủ quan, lười luyện tập. Có 1 người không chịu thông báo cho mình tình trạng đó nên sau 2 tháng không có con đã trách mình hướng dẫn sai. Tuy nhiên khi mình chỉ cho điểm này thì tháng thứ 3 vợ anh ta đã mang bầu.

Sau khi vợ có thai, nhu cầu cao nhưng không được giải tỏa sẽ dẫn đến mệt mỏi hoặc tìm kiếm quan hệ ngoài luồng. Tuy nhiên có 1 bài tập để chuyển năng lượng đó làm tốt cho cơ thể như sau:

Bài 5: Lúc nào cơ thể bứt rứt khó chịu mới tập, đứng thẳng người, chống 2 tay lên hông. Hít thật sâu rồi nén xuống bụng dưới. Giữ trong 30 giây rồi từ từ thở ra. Làm như vậy cho đến khi cảm thấy sống lưng nóng lên thì dừng lại

Chúc các bạn tập luyện thành công và gia đình hạnh phúc khi đón bé yêu