Em xin giới thiệu trước cho các mẹ trên 4rum để tiện xưng hô. Em là Nam ( con trai ), em mún hỏi các mẹ về tình trạng mang thai của nguoi yêu em thế này.

Bạn gái em bắt đầu có kinh nguyệt là từ ngày 2 đến ngày 10 hàng tháng là kết thúc .vào Ngày 17/2 tụi em có QH. và em đã không sử dụng An toàn. và đã cho bạn gái uống portinor khẩn cấp liền sau khi QH.Nhưng đến hôm nay là ngày 7/3 rồi , mà sao bạn gái em vẫn chưa có kinh nguyệt lại. mặc dù biết thuốc có các tác dụng phụ như : rối loạn kinh nguyệt hoặc bị trễ vài ngày. mà bây giờ thì trể gần cả tuần roi. Theo như bác sĩ bảo nếu trễ gần 1 tuần thì nên đi siêu âm cho biết kết quả.Nhưng bạn gái em thì không chịu. Dùng que Thử thì là 2 vạch.

Vì Lúc trong thời gian trước đó giữa tụi em có cãi nhau. rồi bạn gái em có quen 1 nguoi con trai khác. em sợ bạn gái em và người đó có gì , nên bạn gái em không dám đi siêu âm để biết kết quả chính xác ngày có thai.

Thuốc Tránh thai khẩn cấp nếu uống liền là sẽ không có việc dính bầu. Em sợ trước ngày 17/2 đó hoặc sau vài ngày khi Tụi em QH xong. bạn gái em có qua lại với nguoi con trai khác. nên bây giờ không dám đi siêu âm.

Em rối quá các mẹ các chị ơi. Em không biết bạn gái em có thai chưa, mà không biết cái thai đó có phải của em không.

Mong các mẹ có kinh nghiệm trên 4rum chia sẽ cho em biết. em chân thành cảm ơn