Các mom ơi,

Mình thật quá bất ngờ. Hôm trước cảm thấy người mệt mỏi và rất khác. Sáng hôm sau thử que lên 2 vạch.

Mình định đi thử máu ngay nhưng đúng ngày ... 01.04.2019 mình lại sợ ! (Vì ngày này là Quốc tế nói dối mà)

Hic. Mình có mê tín ko các mom ? Đành chờ sang ngày 2.4 mới khám. Chỉ số HCG thế này Bác sỹ bảo chưa thể xác định được. Phải chờ 1-2 tuần nữa mới test lại. Lại hồi hộp chờ đợi rồi.

webtrethowebtretho

Mình hoang mang lắm vì cũng có tuổi rồi, IVF trong Từ Dũ mà không được, hôm rồi may mắn được mom Vananh1983 mách cho BS ngoài Hà Nội, mình mới theo chữa một thời gian. Cầu mong số phận đừng trêu đùa mình lần này. Chưa bao giờ mình được nhìn thấy 2 vạch.

Dù cho thế nào mình cũng cảm ơn mom Vananh1983 rất nhiều. Tiếc là mom ở ngoài HN, mình thì trong SG. Tình cờ đọc bài của mom mình thấy đồng cảm nên có hỏi nhờ. Mom đã rất tận tình mách giúp mình.

https://www.webtretho.com/forum/f90/chao-heo-xinh-cua-me-ky-niem-tin-vui-dau-nam-2019-a-2760025/

Cầu mong mọi điều tốt lành sẽ tới. Các mom cho mình chút động lực để mình bình tâm đi. Hồi hộp quá.