Em chào các mẹ, hnay em lập topic này là để những mẹ nào quan tâm đến thuốc Nam lạng ở nam định thì đc biết rõ hơn. Em thực ra cũng chỉ biết uống thui, còn mua ở đâu, giá tiền như thế nào là mẹ em mua cho. Em chỉ biết thuốc đó ở nam định, giá 1 liều khoảng 400k hay 500k gì đấy, nói chung là ko quá đắt. Các mẹ lưu ý là dưới nam định có rất nhiều hiệu thuốc gia truỳen Nam lạng, nhưng chỉ có 1 nơi là gia truyền lâu đời, tốt nhất, những nơi còn lại là họ làm theo thui. Em chỉ biết có vậy. Em sẽ hỏi chính xác địa chỉ như thế nào để các mẹ quan tâm thì về đấy mua nhé.

Câu chuyện của em là như thế này, em lấy chồng 7 tháng nhưng mãi mà ko có gì. Em sốt ruột quá nên đành liều uống thuôc nam lạng này vì lúc đầu em ko tin vào mấy loại thuốc gia truyền này đâu, và ô xã em cũng ko muốn em uồng linh tinh vớ vẩn. Đợi lâu quá thế là em giấu chồng nhờ ngừoi mua để uống. Em mua 2 liều, uống hết 1 liều thì thử que lên 2v. Mấy đứa bạn em cũng thế, cứ uống tháng trc, tháng sau có. Em ko đảm bảo chắc chắn là có hiệu nghiệm mà chỉ dựa vào bản thân và những gì em biết thui. Vậy nên mẹ nào đã dùng rùi thì vào đây chia sẻ cho mẹ khác biết nhé. Nhiều mẹ nhắn tin nhờ em mua hộ nhưng em ko ở nam định mà ở hòa bình cơ. sắp tới nhà em có người về quê có việc nên mới mua jups dc cho 1 mẹ nhờ em từ trước thui.

Mẹ nào dùng rùi thì vào đây chia sẻ cho các mẹ khác biết nhé. Chúc các mẹ sớm toại nguyện.