Em chào mọi người!

Mọi người những ai đã mang thai rồi chia sẻ cho em chút kinh nghiệm được không ạ.

Vợ chồng em cưới được gần 2 năm rồi nhưng chưa có gì.Hai vợ chồng đã đi làm tất cả các xét nghiệm ở 56 Hai Bà Trưng và kết luận em bị đa nang buồng trứng.Còn chồng em đều ổn cả.Nội tiết của em bình thường.Em theo khám ở bác sĩ Phúc - KDT Mễ Trì (trước cô ý là trưởng khoa sản bv phụ sản).Tháng vừa rồi chô cho em uỗng thuốc kích trứng và thêm 2 loại thuốc là BESINS HEALTHCARE và FOLIHEM.Bọn em quan hệ theo lịch của bác sĩ bảo.Tháng này em bị chậm kinh 3 ngày rồi.Nhưng bình thường kinh nguyệt của em cũng ko đều,toàn bị trội lên 5 đến 6 ngày.Có điều lạ là dạo này em hay có cảm giác buồn nôn,cứ nghèn nghẹn ở cổ(không biết có phải do tác dụng phụ không).Hay chóng mặt.Ban đầu em tưởng bị trúng gió,nhưng lại bị lại mấy lần rồi.Nhiều khi thấy nhói đau bụng dưới,nhất là khi quan hệ.Em thử que vẫn 1 vạch.Em đi siêu âm đầu giò chưa thấy gì cả,bác sĩ ghi là niêm mạc tử cung 14mm.Và dặn em 4 ngày sau thử lại que,nếu thấy 2 vạch thì gọi cho cô ý luôn.Nếu không thì 1 tuần sau quay lại siêu âm lại.Em đang hoang mang quá,không biết liệu có sao không,liệu em có khả năng có thai không.Thường thì cuối chu kì kinh,chuẩn bị đến chu kì mới niêm mạc cũng dày nhưng dày trong khoảng bao nhiêu ạ,có bao giờ lên đến 14mm không ạ.Mọi người ai biết bảo em giúp nha.Em suốt ruột quá.EM cảm ơn mọi người!