E chào các mẹ. Em là mem mới tinh. Nhăm nhe web lâu rồi, giờ ms có cơ hội post bài hỏi han ạ. E lấy ck đc 7 tháng, e hành kinh không đều, tháng 4 vừa rồi QKĐ vào ngày 3, đúng ngày 3 tháng sau e thử QT thì lên 2 vạch luôn ( vạch đậm, vạch mờ) 2 ngày sau cũng vẫn thế, kèm theo e hay đau bụng lâm râm nên lo lắm. Ngày 8/5 Hâm lên đi khám, bsi bắt sâ đầu dò thì tất nhiên chưa thấy gì, bsi nói về nhà theo dõi thêm thì e trình bày là kinh k đều và thử vạch lên như vậy, lại còn đau bụng, ông bsi bảo lên khám thì ấn bụng rồi khám bên trong nói tử cung to hơn bthg, có thể có thai hoặc cbi hành kinh ( bác sĩ làm mạnh nên e lo lắm, ông ý thì bảo không sao :(), về nhà k yên tâm e kêu người bên Medltec qua thử máu thì beta HCG là 303,2 báo có thai. Đến sáng nay, e thử lại que ( k phải nước tiểu đầu) thì đợi mất 3p que mới lên vạch 2 mà vẫn mờ như mấy vạch trước. K biết như vậy thai có phát triển không các mẹ nhỉ. À hôm qua e có đi lại nhiều nên thấy ra ít khí hư màu hơi đậm hơn bthg. E ăn uống vẫn bình thường, nhanh đói, bắt đầu thấy buồn nôn vào ban ngày, có hôm ngực đau cả bầu, có hôm chỉ đau lúc chạm vào ngực dưới. Của e chắc vẫn chưa vào TC rồi. E cũng chưa đi beta lại. Lo quá các mẹ ạ. Vc e mong con lắm :( Mong các mẹ chia sẻ với em 8-|