Các mẹ ơi. Cho e hỏi chút. Kinh nguyệt của e không đều, nhưng tháng nào cũng có ,ngày kinh thường là 4 ,5 ngày. E lấy ck đc gần 1 năm. Trc đó chưa nạo hút bao giờ. Ngày 3/4, em có ra chút máu màu nâu, kéo dài khoảng 3 ngày (k biết phải máu kinh không, nhưng e k nhớ ngày kinh trước đó có hay không nữa :( ). Đến ngày 3/5, em thử que lên 2 vạch mờ, thử máu beta HCG 303,nhưng chưa thấy thai, vừa mừng vừa lo (tháng đó e để mọi chuyện bình thường vì mọi tháng mong con nên đi kiểm tra suốt ). Đc mấy ngày thì sốt ruột em đi khám vs chọc đầu dò nhiều quá + nắng nôi, đi lại nhiều, đến 10/5 thì bị sảy tự nhiên, đau xót lắm :(( Em uống kháng sinh vs tuần sau khám lại bác sĩ cho đặt thuốc vi nấm chlamydia, đặt vs uống thuốc 10 ngày nhưng bận quá e chưa đi khám lại. Hết 10 ngày thuốc, e bắt đầu thấy ra cái dịch trong lòng trứng, có hôm ít, loãng, có hôm thành dòng gần bằng ngón tay út, mấy ngày cứ ướt át và hơi có mùi, k ngứa. Đến hôm 17/6, e đau đầu ngực vs đau lưng thì chất nhày hết, giờ sạch sẽ và khô ( vk ck em quan hệ sau đặt thuốc, vì bsi nói sảy tự nhiên thả cũng k sao ) e hay chóng mặt, vs đau nhói bụng lc đứng lên ngồi xuống, đêm ngủ cứ buồn bực chân tay mãi ms ngủ đc, cơ thể ban đêm nóng, hay ợ hơi. Đến hôm nay chỉ sờ vào đầu tí thì cảm giác nhạy cảm thôi, k đau, xung quanh quầng vú vẫn có mụn sữa to màu trắng(từ lc kì thai trc đã thấy rồi), ngực mềm. Lưng ngồi một lúc là đau mỏi thắt lưng . E chưa có kinh lại mà thử que cũng k lên vạch. Tính từ lc sảy thai đến hôm nay là tròn 1 tháng 11 ngày. Các chị cho e kinh nghiệm với, bjo có kinh lại cũng tốt mà có bé thì càng tốt hơn. E sốt ruột quá. Các chị chia sẻ với e nhé. Tks mọi người.