Em và 1 chị trên cơ quan đều đang nghi mình có tin vui rồi (báo cáo các mẹ là tuần này em thấy người khang khác, hơi khó chịu, tức ngực, bụng căng, đầy hơi, hay đau nhói 1 bên bụng dưới gần hông :Battin ey: :Battin ey: ), chị ấy thì đã đủ 10 ngày sau lần xxx cuối, em thì mai mới đủ 10 ngày,cả 2 người thử que đều 1v, em thử ngày hôm wa (tròn 8 ngày từ lần xxx cuối) nên 2 chị em rủ nhau ngày mai tranh thủ đi thử máu rồi mới vào làm.

Có điều, em ko biết sau mấy ngày thì mình mới thử máu đc hả các mẹ?:Straightf: :Straightf: :Straightf:

Có dấu hiệu gì cho biết sự thụ tinh ko?:RollingEy: :RollingEy:

Mà em rối loạn lên rồi đây, có mẹ chỉ em là sau khi thấy dịch nhầy trong suốt như keo ra tức là 2-3 ngày sau mới rụng trứng, em thấy hôm em ra dịch nhầy là thứ 7-10/5 (ngày có kinh là 22/4, ngày 10/5 là ngày thứ 19 của ck), cứ cho là sau 3 ngày trứng mới rụng thì ngày RT sẽ là thứ 3-13/5 , khổ nỗi thứ 6 chồng em mới về, tranh thủ xxx lun, ko biết là có khả năng thụ thai ko các mẹ nhỉ? :Crying: :Crying:

Em bị viêm dạ dày, mấy hôm nay bụng khó chịu mà cũng chả dám uống thuốc, sợ nếu có thai thì chết, thiệt tình là bây giờ em hết phân biệt đc đau dạ dày với triệu chứng có thai lun, hichic, ko biết ai có thai mà lại căng bụng, đầy hơi, đau nhói và khó chịu trong lòng ngực như em ko nhỉ (trong ngực chứ ko phải căng bầu ngực, như đầy hơi muốn ợ vậy)

Em tồ tẹt wá, các mẹ giúp em nhé, em đang tự trấn an mình phải bình tĩnh đây !!!

Chúc các mẹ khỏe, chúc các mẹ đang săn nghé sớm lên 2v nhé !^^