Em chào mọi người!

E lấy ck được 8 tháng rồi mà chưa có bé, kinh nguyệt của e ko đều, e mới uống phụ huyết khang cưa hết 1 hộp, thì đến ngày 21/4 e bị mọc mụn và đau đầu ti nghĩ sắp bị lên e dừng uống thuốc luôn( các tháng trước e cứ mọc mụn với đau đầu ti 3 4 hôm là e bị ngay) nhưng hum nay 30/4 rồi, đầu ti cũng ko đau nữa, mụn cũng nặn hết rồi mà e chưa thấy, sáng nay 3 h sáng e dậy đi vệ sinh rồi thử que luôn, nhưng lúc đấy đang ngái ngủ lê e thấy lên 1 vạch rồi để đấy luôn di ngủ tiếp( khi ngủ e mơ thấy que thử lên 2 vạch) sáng dậy nhìn lại quê thử e thấy 2 vạch, nhưng 1 đậm 1 mờ. Các chị em nào có kinh nghiệm rồi thì như em đã có bé chưa, e có đọc các bào trk về 1 vạch đậm 1 vạch mờ nhưng mọi người đều có dấu hiệu như chễ kinh, đau ngực, mệt mỏi làm căn cứ. e thì kinh nguyệt ko đều lên ko biết ngày nào đến, cũng ko đau ngực, có mệt 1 chút nhưng có thể do thời tiết, chỉ hơi đau lưng còn lại mọi thứ e vẫn bt, ăn uống cũng bình thường. Vc e mong bé lắm, mong lần này con sẽ về, mọi người ủng hộ em đi. Em cảm ơn ạ!