Chào cả nhà !

Mình là lính cũ nặng mông nhưng được cái tự tin rằng mát tay và được sự ủy thác của các mẹ nhà nhiệt độ cũ đang hoạt động sôi nổi ở fb và wtt cho phép mình động thổ, đặt viên gạch đầu tiên xây nhà mới.

Mong rằng ngôi nhà mới này sẽ rất rất may mắn đối vs chị em nặng mông nói riêng và những phụ nữ mong con nói chung của nhà nhiệt độ. Mình hy vọng nhà mới mở ra thì sẽ có tin 2v liên tục, mưa bão hay đại hồng thủy 2v kéo đến ầm ầm.

Hơn 1 năm gắn bó vs nhà nhiệt độ, mình luôn nhận thấy tình thương iu, thấu hiểu, đồng cảm giữa những người phụ nữ mong con với nhau là điều đáng quý nhất. Thông qua ngôi nhà này, ngoài việc chia sẻ những vấn đề xung quanh việc mong con thì các chị em vô tư gửi gắm những chuyện xung quanh cuộc sống hằng ngày một cách thoải mái nhất nhé.

Cuối cùng, mình gửi hàng triệu triệu lời chúc phúc đến tất cả những mẹ đang mong con. Với các mẹ đang bầu bí thì mẹ con luôn bình an vượt từng mốc đến ngày cán đích. Những mẹ đã cán đích rồi thì chúc cho các mẹ mau lấy lại vóc dáng và nhan sắc thời son rỗi, con ăn ngoan, ngủ khỏe.

Hãy tin vào pp đo nhiệt độ để luôn tỉnh táo trong cuộc kháng chiến trường kỳ này nhé cả nhà thân yêu. Lúc nào thấy căng thẳng quá thì có thể tàu ngầm hay tạm xa nhà mình một thời gian để sau đó trở lại và lợi hại hơn nhé ! Love all