Ngôi nhà thân yêu của chị em mình lại cao hơn với tầng 15 như tình cảm ngày một gắn bó của những bà mẹ mong con yêu .Mẹ con Chip mạn phép chính thức khai trương nhà mới .

Trước tiên chúc mừng các thành viên nhà ta ngày càng nhiều và đông vui. Chị em gắn bó, chia sẻ và động viên nhau để cùng bước đi trên con đường tìm con .Dẫu đường đi có gập ghềnh, chông gai và lắm gian nan nhưng nhất định với tinh thần ko ngại khó khăn chúng ta sẽ đến được đích để đón con yêu về với từng gia đình bé nhỏ .Nơi ấy ba mẹ luôn mong mỏi được bế con vào lòng .Hãy mau về nha các bé yêu! Ba mẹ thương yêu nhau và yêu các con thật nhiều !:Smiling:

Thương chúc mấy chị em mau chóng nhìn thấy que 2v hạnh phúc : chị Tim Con, em Gấu, hieu ngoc, Thi, Hải, Bunchagio, hahoanganh, namxuyen, Thủy, dieuthunhat, epichu, baotram, zero, tranglinh, miucon, carrot, sy hong, may hong, bạn Gà chiếp, maimainho, katieneo, chitmeo, nguyenlinhlinh , conthuongraudang, bong, winter, penguin, susu, mailan, meome, canhdonghoangvu, happiness… và các thành viên mới vào nhà .:66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66:

Chúc các bà bầu lớn, nhỏ khỏe mạnh, vượt nghén thành công tăng tốc về đích, các bé yêu khỏe mạnh và bình an 9 tháng 10 ngày bên cạnh mẹ, cập bến an toàn, mẹ tròn con vuông : linhlua, hoaxuongrong, chị Hoàng Diệp, yeumauxanh, hong nhung, Libya, zinzin, Mrs River, letrami , mình (chiplovely), giadinhcopkhi, meycon, phuongly, duduong, anh81 ,…:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Chúc các bé yêu ti ngoan, chóng lớn, khỏe mạnh, xinh đẹp, thông minh và ngày càng đáng yêu để mẹ mau đón em về : mẹ của Misa, mẹ của Nhím .:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Link nhà cũ :Tầng 14
http://www.webtretho.com/forum/f90/noi-thao-luan-cua-cac-me-nha-btdn-tang-14-chung-cu-vui-ve-de-chao-don-cac-be-rong-con-xinh-trai-va-dep-gai-ve-voi-ca-nha-821418/