Chào mọi người,

Em đang trên hành trình tìm con đã 2,5n nay rồi. Nhận thấy bản thân mình trong hành trình luôn gặp nhiều khó khăn, áp lực và có nhiều điều tâm sự ko thể nói cùng ai nên e lập ra topic này với mong muốn các mẹ hiếm muộn như em có 1 nơi để giao lưu, học hỏi những kinh nghiệm trong hành trình tìm con và cái chính là mọi người có thể tâm sự mọi buồn vui trong cuộc sống, cùng sẻ chia những khó khăn, tạo thêm niềm tin cho nhau để cùng thành công trong hành trình đầy khó khăn này.

Em luôn hy vọng thế giới ảo sẽ tạo nên tình cảm thật, gắn kết những con người, những bà mẹ đang chờ đón bé yêu.

Em mong muốn đây là ngôi nhà mà mọi ng có thể cùng đóng góp những câu chuyện vui buồn trong cuộc sống, những lời chia sẻ, động viên nhau....

:two_kiss::two_kiss::two_kiss::two_kiss::two_kiss::two_kiss::two_kiss::two_kiss::two_kiss::two_kiss:

Hiện tại e đang chữa trị ờ thầy Duẩn-Hà Nam, e bị buồng trứng đa nang, chồng chị tt yếu, em chỉ mới uống thuốc của thầy được 3 ngày thôi.

Và trên webtretho của mình e được biết rất nhiều chị cũng đang chữa trị ở bác, mọi ng hãy cùng vào đây chia sẻ những kinh nghiệm của mình với nhau nhé.

:97::97::97::97::97::97::97::97::97::97::97::97: