:Smiling: Mạn phép cả nhà tớ lại xây thêm tầng nữa nhé, nhà mình k ai chịu xây nhà cả. Tớ thì cứ nóng ruột muốn lên nhà mới (vì nghe nói hôm nay tốt ngày hên lắm :Silly:. Sang nhà mới này mong các mẹ luôn luôn vui vẻ, giữ tinh thần lạc quan để đón con về, các bé cũng đã vui trung thu xong rồi nhất định tháng này sẽ về với chúng ta đấy.

Nhà mới chúc cho các mẹ: Chuột bạch, nangbanmai87, tulip85, luna.phan, susu, huongly82, .... nhiều mẹ nữa tớ k nhớ hết: luôn luôn khỏe mạnh, e bé phát triển đều đều k làm mẹ mệt.

Nhà mới chúc cho: Tớ nè, tiachopbun, Vltit, beboone, tantan12, yentak, xuanhuong, xuanhethu, misaki, baby_heart, hipboy, ..... tất cả các mẹ đang mong chờ 1v tháng này sẽ được 2v chói lóa.

Nhà mới mong sự trở lại của: comonl, nhibibi, boiboi,....... và những mẹ đã mất tích 1 thời gian khá dài rồi.

Chúc cho cả nhà ta luôn luôn vui vẻ - hạnh phúc ngập tràn để các mẹ k phải bán than nữa, chứ bán than hoài sắp thành bao công rồi :Smiling:.

Cảm ơn mẹ CB luôn luôn đồng hành cùng nhà cũ mặc dù mẹ ý bị nghén rất mệt mỏi, và cả mẹ tulip nữa.

Cảm ơn tất cả mọi người đã chia sẽ những kinh nghiệm quý báu, đã động viên nhau những lúc buồn để con đường đón con yêu của chúng ta ngày ngày rút ngắn lại.

Tớ nhảy chuối trước để ăn mừng tân gia nhé và hy vọng tháng này chúng ta được nhảy chuối nhiều nhiều :5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5:

Link topic cũ: http://www.webtretho.com/forum/f90/noi-long-1v-phan-4-ca-nha-ta-cung-doan-ket-lai-de-ra-tran-la-thang-nao-nhat-dinh-thang-nay-san-duoc-rong-nhe-869426/