Các chị có tin bói toán gì hem, 2 hôm cuối tuần, gặp đứa bạn hợp cạ, rủ nhau đi coi bói, làm 1 lèo 2 người, mà hem ai nói năm này có tiếng ò e gì cả...là làm sao :((( Chị có chỗ xem nào hay chỉ e zới, hehe

Mẹ chồng mình xem ông thầy bói Kiều chô HÒa Hải, mới coi cách đó 1 tuần bảo trong nhà có tin vui, có ngwofi có thai thì độ >1 tuần sau mình có tin vui.

Bạn đi đường Lê Văn Hiến đi thẳng qua chợ NOn nước luôn, đi thẳng đến đường gì gì ấy, đường mà rẽ vào trường Cao đẳng việt - hàn ấy, rẽ vào đường đó, đi thẳng qua luôn chùa Tân An gì đó, vào đến đó hỏi ông thầy già già xem bói Kiều là họ biết ngay ấy.

Còn 1 chỗ nữa, trong Tam Kỳ đoạn HÙng Vương và Huỳnh Thúc Kháng, Bà Nhân chỉ xem thứ 7, chủ nhật, xem chữ ký để biết có con hay k, xem ở bà này xong thì đến chùa gì đầu tp Tam Kỳ chỗ đường Phan Bội Châu xin 1 bùa nữa.

Mình cũng có thông tin này muốn chia sẻ với bạn, lúc trước mình có vào topic "Quán tư vấn sinh con dành cho người hữu duyên..." bên web l ờ m ờ c ờ, đăng ngày sinh và giờ sinh của 2 vc và ngày cưới 2vc thì chủ topic sẽ tư vấn cho bạn khi nào có con và thời gian dễ đậu thai. Chị chủ topic đã nói mình năm nay có em bé đó. Bạn vào web ấy searh đúng tên topic mình để trong dấu ngoặc kép nha.

À, mà mình có thông tin này nữa, trong thời gian "thả" k nên ăn các loại hải sản, có thể ăn cá biển, cả 2vc kiêng nước ngọt, rượu bia, thuốc lá, cà phê, trứng gà vịt các loại. Có thể đến nhà thuốc Diệp Tô Đường chỗ chợ Hàn mua hộp Hải Cẩu hoàn loại thuốc bắc ấy, và mua thêm viên dầu cá cho chồng uống nữa.

Chúc bạn sớm có tin vui.