Tình hình là hôm qua em mới đi làm IUI lần đầu tiên,kinh nguyệt em rất đêu 28 ngày,nhưng không biết sao trứng thì không rụng đều,ngày đầu tiên của CK tháng này của em là (20/12/2011)tới ngày 12 CK em đi SA thì trứng có 10mm,niêm mạc 8mm,vậy mà bữa đó đâu lâm râm bụng dưới và ra dịch nhiều nên cứ lo là trứng đã rụng rồi,vì không chắc nên BS không cho bơm,xong BS hẹn ngày thứ 14 đi SA lại xem cái trứng kia nó co phát triển không,mừng quá được 14mmx16mm vậy là em bị rụng trứng trể,đến ngày thứ 15,20h BS cho chích thuốc kích trứng để ngày thứ 17(05/01/2012) làm IUI sáng 7h vào lấy TT và BS SA lại thì nói trứng vừa rụng,niêm mạc tốt,bơm là ok,xong ra đợi gần 2h lọc rửa TT được 10 triệu TT nên rất khả quan,bơm xong nằm nghĩ 40f,BS có cho em thuốc dưỡng thai gì đó em để ở nhà bên quên rồi vì BS dặn đến ngày 10/01/2012 mới uống,mổi ngày 2v uống đến ngày 19/01 (uống 10 ngày) đến ngày 20/01 thì thử que,giờ em đang lo lắng không biết thế nào,hôm nay mới ngày thứ 2 ah,lo lắng quá nên lên tâm sự với các Mẹ nè,Mẹ nào có kinh nghiệm thì chia sẻ cùng em nhé,cảm ơn các Mẹ...