Nhà cũ của chúng mình đã chật, peomiu xin mạn phép làm móng nhà mới để cùng chị em chung sức xây nên một nhà IUI gắn kết và tràn đầy tình yêu thương . Hi vọng sang tầng mới nhà mình sẽ phá kỉ lục của nhà cũ, tất cả các mẹ gia quân đều thắng lợi trở về, các bé sẽ ngoan ngoãn nằm yên bên mẹ trong 9m10d:x:x:x:x:x:x:x:x:x

Nhớ ngày đầu peomiu chập chững bước vào nhà IUI được sự giúp đỡ, chi sẻ nhiệt tình của chị MEBENHI, MEPIG,GAHEO,HEO_NAM,HUYENTTC…. Và còn,còn rất nhiều mẹ nữa mà peomiu chưa kể được tên ở đây nhưng các mẹ đã là nguồn động viên tinh thần rất lớn cho peomiu lúc đó. Và ngày hôm nay, sau những bỡ ngỡ ban đầu đó, peomiu và các bạn khác cũng đang chia sẻ cho các mẹ những kinh nghiệm thành công của chính mình với hi vọng nhà IUI sẽ ngày càng có thêm nhiều bé ra đời hơn nữa.

Hạnh phúc không ở đâu xa, hạnh phúc ở quanh mỗi người chúng ta khi chúng ta được an ủi,được sẻ chia và lúc hạnh phúc cũng như cô đơn nhất luôn có người bên cạnh sẻ chia,ủng hộ.

WE ARE THE CHAMPION S ,WE’RE GOING HAND IN HAND – CÙNG NHAU CHÚNG TA SẼ LÀM NÊN ĐƯỢC NHIỀU ĐIỀU KÌ DIỆU

Chúc cho tất cả các mẹ nhà IUI sẽ luôn thành công trên con đường cuộc sống cũng như trên hành trình đến với con yêu@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Đây là link nhà cũ nhé : http://www.webtretho.com/forum/f90/nhat-ky-iui-tang-35-cac-be-ran-vang-da-ve-voi-cac-me-nha-iui-roi-cac-chi-em-mau-ra-don-be-ran-vang-1271369/