Mẹ con nhà tớ kính chào cả nhà siêu âm trứng!

Sau nhiều năm giương cao khẩu hiệu NEVER GIVE UP của nhà mình, thì cuối cùng 2 mẹ con tớ đã gặp nhau, thế nên hôm nay mình mạng phép mở ra 1 tầng mới cho các thành viên nhà chúng ta có nơi cùng giao lưu, chia sẻ những vấn đề liên quan đến con cái, cũng như những vui, buồn trong cuộc sống. Con đến với mình đúng là 1 điều quá bất ngờ và may mắn, nên mình hy vọng tầng mới này, mẹ con mình sẽ truyền đi sự may mắn đó cho tất cả các mẹ đang mong con còn lại trong nhà mình.@};-

Mọi người thường nói : mạng là ảo. Nhưng đối với mình và rất nhiều mẹ khác sinh hoạt trong nhà SAT, đây còn là 1 ngôi nhà thứ 2, một ngôi nhà thật sự, mà trong đó có 1 người THẦY luôn quan tâm, chia sẻ cho các mẹ dù là niềm vui hay nỗi buồn. Nghe THẦY thì lớn quá các mẹ nhỉ! Nhưng đúng là như vậy, từ lúc mình chưa có bé, đau bụng cũng ý ới : Anh Sơn ơi! Và cho đến ngày mình bắt được con, người mình nhớ đầu tiên cũng là : Anh Sơn ơi! Điều quan trọng là bác Sơn đồng hành cùng tất cả các mẹ trong nhà mình chứ ko chỉ riêng một mình mình!

Thay mặt cho tất cả các thành viên nhà S.A.T, cảm ơn Bác Sơn đã tận tụy giúp đỡ mọi người không quảng sớm khuya ( có mẹ khoe 6h sáng sắp lên bàn đẻ còn nt anh Sơn), không sợ tốn tiền nhắn tin ( khoản này chắc mình với mẹ Pony hành bác SƠN dữ lắm ) :D:D:D:D, và đặc biệt là không ngại bỏ thời gian và công sức để đồng hành cùng gia đình chúng ta. Một lần nữa cảm ơn bác Sơn @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Chúc tất cả các mẹ có 1 căn nhà mới trên mạng ấm áp, từ đó sẽ dẫn những đứa bé xinh xắn về tổ ẩm nhỏ cho các mẹ, để các mẹ có gia đình luôn yên bình và hạnh phúc. Chào đón mọi người đến với nhà Siêu Âm Trứng tầng thứ 22.:31::31::31:

NEVER GIVE UP

Nhà cũ ở đây:

http://www.webtretho.com/forum/f90/nha-sieu-am-trung-cac-thac-mac-lien-quan-tang-21-never-give-up-khoi-dau-tot-dep-can-dich-binh-an-tu-tin-don-cac-con-ve-voi-cac-me-nao-1668351/

:two_kiss::two_kiss::two_kiss::two_kiss::two_kiss::two_kiss::two_kiss::two_kiss::two_kiss::two_kiss:

:66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66::66: