Cảm ơn cả nhà đã tin tưởng cho mình xây nhà mới, mình thật may mắn đón bé về thật bất ngờ mình xin nắm tay tất cả mọi ng để may mắn được nhân đôi đến với các mẹ nhanh nhất nhé ..:554::554::554::554::554::554::554::554::554::554::554::554::554::554::554::554::554::554::554::554::554::554::mẹ Tim Con, mẹ Gấu, mẹ Thi, mẹ Hải, Bunchagio, mẹ Hahoanganh, hieu ngoc, namxuyen, mẹ Thủy, dieuthunhat, baotram, tranglinh, mẹ me_carrot, sy hong, maimainho, Chitmeochitmeo, nguyenlinhlinh , conthuongraudang, bong, winter, little_penguin, hoahavi, susu, mẹ Mailan,baby -mecon, zinzin, canhdonghoangvu, saothuy, dungnanlong, huongbui8387

LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: yêu các mẹ nhà mình lắm lắm ..

Ngày con chào đời

Rồi sẽ đến phải không?

Ngày mẹ được ôm con

Được ấp iu nựng nịu

Được kề môi hôn đôi bàn tay nhỏ xíu

Được hạnh phúc vô bờ

Khi lần đầu nghe tiếng khóc con thơ.

Rồi sẽ đến phải không?

Ngày mẹ biết thế nào là tình yêu

Vượt lên trên bản thân, hơn cả tình chồng vợ

Mẹ sẽ ngắm nhìn con phập phồng từng nhịp thở

Để hiểu được tận cùng

Nghĩa hai chữ Yêu Thương.

Rồi sẽ đến phải không?

Chín tháng mười ngày.

Mẹ khắc khoải mong con,

Chờ từng giờ đếm ngược.

Bao âu lo sẽ qua...

Để một ngày kia mẹ thoả lòng mong ước

Con yêu dấu chào đời là lúc Mẹ khai sinh.

Rồi sẽ đến phải không con?

Ngày thế giới có thêm một sinh linh bé bỏng

Ngày mẹ có riêng mình

Một Thế Giới trong tay.

(st)

Các mẹ bầu
Thoconlonton (sắp đến rồi), vit_con, Hoaxuongrong, chị Hoàng Diệp, yeumauxanh, hong nhung, Libya, Ms River, letrami , chị Chiplovely, giadinhcopkhi, phuongly, duduong, anh81, Katineo, motthegioituyetvoi, cả mình nữa nhanh nhanh đến cái ngày nhìn thấy con chào đời nhé ..

Chúc mẹ con bé Misa và mẹ con Linhlua mạnh khỏe, con ngoan, hay ăn chóng lớn, chịu khó khoe hình nhiều nhiều cho cả nhà khí thế nha.

Tầng 16 đây ah ..

http://www.webtretho.com/forum/f90/ngoi-nha-than-yeu-cua-cac-me-btdn-tang-16-a-nghe-ve-nghe-ve-nghe-ve-2v-cung-xay-nha-gach-chao-don-rong-con-865722/