Em chào cả nhà ạ.

Em năm nay 30 tuổi, mới cưới chồng bằng tuổi được 3 tháng. Vì 2 đứa cũng có tuổi nên sau khi cưới bọn em thả luôn. Tháng này tưởng có hi vọng, ai ngờ chị "Nguyệt" lại ghé thăm. 

E cũng tìm hiểu và uống vitamin E, chồng uống tinh chất hàu; ăn uống cải thiện; tính ngày rụng trứng, tránh lo âu... nhưng vẫn không thấy được 2v :((((

Trước khi tính đến việc đi khám, em muốn các chị chia sẻ bí quyết để nhanh có bầu cho em bớt lo lắng với ạ. Em cũng muốn hỏi mấy câu cụ thể, vì lên mạng tìm hiểu cũng chỉ ra những kết quả chung chung.

1. Em thử que rụng trứng, ngày nào que đậm là 2 vợ chồng lại tác chiến, đến hôm que nhạt dần là dừng. Vậy sau khi xxx đúng ngày rụng trứng, những ngày còn lại không ân ái nữa có đúng không ạ?

2. Em đi wc trước khi xxx, xong rồi kê gối dưới mông và nằm khoảng nửa tiếng. Các chị còn tư thế kê nào khác hiệu quả hơn không ạ, vì em cảm thấy việc kê gối tinh trùng vẫn có thể trào ra :(((

3. Ăn uống có món nào thực sự hiệu quả cho việc thụ thai mà các chị đã ăn và có kết quả không ạ?

Em cảm ơn rất rất rất nhiều ạ.

Em chúc những chị nào mong con như em sớm có niềm vui, để tránh bị stress trước câu hỏi: "Có gì chưa?" :((((