Ở đây có mom nào thường xuyên pha sữa dư cho con vì sợ con đói như mình không? Mấy lần như vậy mình lúc nào cũng hâm nóng bằng lò vi sóng nhưng mình đọc được một bài viết nói là hâm bằng lò vi sóng sẽ bị mất hết chất dinh dưỡng. Thế là mình phải lục lọi hỏi thăm các mom đi trước thì biết đến máy rã đông, hâm nóng bình sữa của Tommee Tippee. Dùng được một thời gian thì mình thấy khá ưng với cái máy này

Máy có chức năng rã đông cho tất cả các loại chất liệu bình sữa như là nhựa, thuỷ tinh, silicon,... và đây là chiếc máy duy nhất trên thị trường hiện nay có chức năng chỉ định trực tiếp về rã đông sữa từ túi trữ sữa ni-lông. Hệ thống hâm nóng của máy này đảm bảo chất lượng sữa không thay đổi như hâm ở lò vi sóng nha các mom. Các mom không cần phải canh đâu vì sau kkhi hâm xong, máy sẽ phát ra tiếng “bíp” báo hiệu cho mẹ đến lấy sữa ra cho bé. Máy này có cả khay chuyên dụng để đựng bình sữa và túi trữ sữa luôn nha. Thiết kế gọn nhẹ, vừa vặn với tất cả các loại kích thước bình sữa trên thị trường =)))

Mom nào đang khổ sở với việc hâm sữa cho con thì mình khuyên nên tậu máy này về nha :3

hình ảnh