Vào một ngày …bầu trời đầy mây mù, còn lòng tôi thì u ám… Tôi lang thang bước đi vô định giữa dòng đời… Bỗng nhiên có một cơn gió nhẹ, cuốn tôi lạc vào chốn này… nơi ánh nắng mặt trời, cỏ cây hoa lá và tình yêu thương luôn tràn ngập…:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss: tôi lặng lẽ đừng nhìn mọi người khoe các thiên thần và vui đùa cùng nhau… nước mắt tôi lặng lẽ rơi… Và chị đã phát hiện ra tôi, chị dang rộng vòng tay yêu thương đón tôi vào nhà… :Kiss::Kiss::Kiss:

Chốn thiên đường mà tôi đã lạc vào, các bạn biết đó là nơi đâu không? ĐÓ CHÍNH LÀ NGÔI NHÀ MUM:Rose::Kiss::Rose::Kiss:, và người chị đã kéo tôi ra khỏi nỗi đau, giúp tôi tự tin đứng vững trong cuộc đời ĐÓ CHÍNH LÀ CHỊ HAI – người mà tất cả chúng ta đều yêu thương và kính trọng…:Kiss::Kiss::Kiss:

Được sống cùng chị và các bạn trong ngôi nhà ấm áp này, đó là món quà vô cùng quý giá mà ông trời đã trao tặng cho tôi…:Kiss::Kiss::Kiss: Ở bên chị, bên các bạn, tôi đã hiểu ra một điều “HÃY YÊU THƯƠNG SAY ĐẮM VÀ NỒNG NHIỆT, CÓ THỂ BẠN SẼ BỊ TỔN THƯƠNG NHƯNG ĐÓ LÀ CÁCH BẠN TRỌN VẸN CHO CUỘC SỐNG NÀY” :Kiss::Kiss::Kiss:

CHỊ HAI ƠI

Ngôi nhà này em xây với biết bao nhiêu cảm xúc: tình yêu thương, sự biết ơn... nhưng "dạt dào" nhất vẫn là sự mong chờ được ôm và được...dzê chị tại Hà Nội. Cảm ơn chị yêu của em :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss: Chào mừng chị đến với Hà Nội :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:

Chúc mừng nhà mới :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: Chúc tất cả chị em chúng ta sức khỏe và sự bình an :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Chúc cho các con yêu luôn khoẻ, ngoan ngoãn, hay ăn chóng lớn. Chúc cho những ai đang mong con mau chóng đón được niềm hạnh phúc vô bờ, chúc cho các bầu to bầu nhỏ luôn khoẻ mạnh và về đích bình an...:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Link nhà cũ nè: http://www.webtretho.com/forum/f90/chia-se-va-mang-thai-cung-me-uyen-my-tang-122-nguoi-nguoi-hai-vach-hanh-phuc-vo-oa-cung-nhau-vao-nha-khoe-niem-vui-moi-963778/