Bao ngày Mẹ ngóng, bao ngày Mẹ trông, bao ngày Mẹ mong con chào đời,

Ấp trong đáy lòng, có chăng tiếng cười của một hài nhi đang lớn dần?

Mẹ chợt tỉnh giấc, và Mẹ nhìn thấy hình hài nhỏ bé như thiên thần,

Tiếng con khóc oà, mắt Mẹ lệ nhòa, cám ơn vì con đến bên Mẹ...

Này con yêu ơi, con biết không? Mẹ yêu con, yêu con nhất đời!

Ngắm con ngoan nằm trong nôi, mắt xoe tròn, ôi bé cưng!

Nhìn Cha con, Cha đang rất vui, giọt nước mắt lăn trên khóe môi,

Con hãy nhìn kìa, Cha đang khóc vì con...

Hôm nay là buổi làm việc cuối cùng của 1 bạn đồng nghiệp, chẳng hiểu sao bạn ấy lại hát bài này trước lúc chia tay...Lời bát hát thật nhẹ nhàng và tình cảm nhưng cũng đủ làm trái tim mình đau thắt... Nhiều khi tự hỏi: "Khi nào mình mới có được niềm hạnh phúc này nhỉ?", rồi mỉm cười (nhưng nước mắt lại rơi): "Ừ, rồi con yêu sẽ sớm về bên mình thôi...O:-)O:-)O:-)O:-)"...

Chẳng hiểu từ bao giờ, cái việc "lượn lờ" trang web này - đặc biệt là topic này - trở thành thói quen không thể thiếu của M mỗi ngày... Chẳng biết tự bao giờ, chị Hai trở thành một người rất, rất quan trọng và không thể thiếu trong cuộc đời M ... Và cũng chẳng hiểu vì sao, tình yêu M dành cho ngôi nhà này nhiều đến vậy?
(M vốn là một người rất "kiệm"" nói lời thương yêu, nhưng không hiểu vì sao với chị Hai, với các thành viên trong ngôi nhà này, lúc M cũng muốn nói và có thể nói: "chị ơi, em yêu chị"; "chị ơi, em nhớ chị"... còn bây giờ thì M muốn hét lên rằng: CHỊ YÊU ƠI, EM YÊU CHỊ VÀ YÊU NHÀ MÌNH NHIỀU NHIỀU LẮM" :-*:-*:-*:-*:-* )

Nhận xây nhà mới, thế mà cứ ngồi lan man tận đâu đâu (chắc tại M già rùi nên lẩm cẩm và nói lắm :)):)):)):)):))). Thui thì, nhà mới em đã xây xong, em mời các bác vào nhận lời chúc của em, nhận tiện...phá luôn cái nhà này đi ah ạ :39::39::39::39::39::39::39::96::96::96::96::96::96:

CẦU CHÚC MỌI ĐIỀU TỐT ĐẸP NHẤT LUÔN ĐẾN VỚI TẤT CẢ MỌI NGƯỜI TRÊN THẾ GIAN NÀY @};-

CHÚC NHÀ MUM LUÔN NGẬP TRÀN TÌNH YÊU THƯƠNG VÀ NỤ CƯỜI HẠNH PHÚC LUÔN NỞ TRÊN MÔI :-*@};-

CHÚC CÁC BẠN MONG CON SẼ SỚM ĐẠT ĐƯỢC ƯỚC NGUYỆN CỦA MÌNH O:-)O:-)O:-)O:-)O:-)O:-)

CHÚC CÁC BẠN CHƯA, SẼ, ĐANG VÀ ĐÃ CÓ BẦU LUÔN MẠNH KHỎE, BÌNH AN :-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

CHÚC CÁC CON YÊU LUÔN MẠNH KHỎE VÀ NGOAN NGOÃN :-*@};-O:-)

Link nhà cũ đây, nhà cũ đây hề hề http://www.webtretho.com/forum/f90/mang-thai-va-chia-se-cung-me-uyen-my-rang-139-xay-cho-nha-cao-cao-mai-xay-cho-tinh-than-than-mai-1274486/

P/s: văn dở, võ dát...lại thêm 1 bàn hoa quả đặt bên cạnh nên bao nhiêu tâm tư của M nó bay biến đâu mất...cả nhà thông củm nha nha nha nha:-*:-*:-*:-*:-*