Nhà mới sập rùi ạ, do...Heo phá, nên Heo xây nhà mới để chị em ta có chỗ trú ngụ

Heo mong rằng cứ mỗi tầng được xây lại có thiệt nhìu tin vui 2V, lại có thiệt nhìu em bé đáng yêu chào đời...mong rằng mẹ khoẻ, con ngoan...

Ai ơi hãy đợi hãy chờ

2 vạch đỏ thắm sẽ về bên thôi

Mong cho các mẹ bầu bì

Dồi dào sức khoẻ, bụng ngày càng xinh

Những ai mong bế mong bồng

Sớm mai sẽ có tin vui báo về

Ai thời đã có đã...xong...

Bé con ti khoẻ mẹ càng vui hơn

Gần xa nô nức biết tên

Kéo về trảy hội ở nhà của MUM

Trăm năm là nghĩa là tình

Gặp nhau ở chốn online- diễn đàn

Mạng ảo- tình có ảo chăng?

Hay là tình đó luôn luôn thắm nồng?

Xin mời cất bước, dừng chân

Nhà MUM nay sắp tới tầng 100

Chị em Nam Bắc sum vầy

Yêu thương gắn bó là nhà của MUM...

Heo ko có tài văn chương nên sẽ ko mở đầu dài dòng hay văn hoa, chỉ làm 1 bài thơ ngắn để vô đề...cũng là để mong rằng nhà mình ngày càng đông vui, ấm cúng...

Đi qua bao tháng bao ngày, ngôi nhà của chúng ta đã có nhiều nước mắt, cũng có nhiều nụ cười, bởi lúc vui hay buồn chị em mình cũng sẽ nắm tay nhau...

Em mong rằng những bà bầu của nhà mình luôn dồi dào sức khoẻ, các bé yêu ngoan ngoãn, xinh đẹp, và mong các chị em đang săn rồng sẽ cầu được ước thấy

Cho em gửi lời cảm ơn tới chị Hai yêu dấu, người luôn đi cùng chị em mình, người mà dù "1 nách 3 con" nhưng ko bỏ qua 1 cm nào, luôn hy sinh thời gian của bản thân cho các em, luôn nắm tay các em khi buồn, luôn chọc cười các em, luôn buồn nỗi buồn của người khác và vui chung với niềm vui của người khác...

Chúng em cầu mong những gì tốt đẹp nhất tới bên chị Hai...

Link nhà cũ đây ạ : http://www.webtretho.com/forum/f90/mang-thai-va-chia-se-cung-me-uyen-my-tang-94-tinh-yeu-va-long-tin-manh-liet-meo-con-rong-nhi-2v-tran-tre-nha-nha-manh-khoe-732426/index154.html