Em mạo muội lần đầu xây nhà cho mẹ UM hihi...:Battin ey::Battin ey::Battin ey:

Hy vọng không mẹ nào phản đối:Silly::Silly::Silly:

Chào mừng nhà mới với nhiều 2v nét căng, niềm vui và hạnh phúc tràn ngập
:5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5:

Nơi đây là một nơi mà mọi người dành cho nhau thật nhiều tình cảm chân thành và nồng ấm. Em không bao giờ quên được những gì mọi người đã chia sẻ và gửi tặng cho nhau dù ở phương trời nào.

Nhân nhà mới sang tầng 73 em xin gửi mọi lời chúc tốt đẹp nhất từ trong đáy lòng mình đến với tất cả các chị, các bạn, các mẹ... Đặc biệt là Mẹ UM, chị Cua, chị Xoăn...Chúc cho các chị luôn dồi dào sức khỏe để còn truyền đạt kinh nghiệm cho các em. Nhiều lời tốt đẹp lắm em muốn dành cho mọi người nhưng đơn giản ngắn gọn vẫn là cầu chúc cho các mẹ toại nguyện ước mong của mình dù là nhỏ bé nhất...

Cảm ơn cuộc đời đã bao dung cho chị em chúng mình hội ngộ tại nơi đây. Chúc cho tình cảm của chúng ta ngày càng gắn bó sâu sắc vượt qua mọi sự khắc nghiệt của cuộc sống và thời gian...

Những ai đang sống trong niềm hạnh phúc tràn trề xin chia sẻ cảm xúc cho những người còn lại. Những ai từng chịu nhiều thương đau xin hãy cố vượt qua và vững tin vào tương lai phía trước.

Lời cuối cảm ơn mọi người trong ngôi nhà này----Ngôi nhà thứ 2 của tôi:Kiss::561::561::561::561::561::561::561::561::561::561::561::561::561::561:

Link topic cũ: http://www.webtretho.com/forum/f90/mang-thai-va-chia-se-cung-me-uyen-my-tang-72-hanh-phuc-tran-ve-niem-vui-ua-toi-tinh-yeu-phoi-phoi-cung-don-con-yeu-626552/index103.html