Chào cả nhà yêu quý của chị:Rose:

Tầng 71 hơn 100 trang rồi mà nhà mình ko ai chịu xây nhà mới cả... thôi thì chị xây tiếp :Rose::Rose::Rose:

Mong rằng nhà mới, niềm vui mới... tất cả những đau buồn của ngày cũ để sang 1 bên để chờ đón ngày mới, bình minh mới và hạnh phúc mới các em nhé:Rose:

Chị chúc nhà mình luôn là ngôi nhà ấm áp, tràn đầy tình yêu thương trong WTT. Chúc các em gái xinh đẹp nhà mình luôn hạnh phúc, bình an và may mắn, thành công trong tất cả mọi việc.....:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Và hơn nữa, chúc nhà mình lúc nào cũng đầy ắp tiếng cười của trẻ thơ... Chúc các bạn đang mong con sẽ chóng báo tin vui, chúc các bé bầu bình an cán đích, mẹ tròn con vuông, chúc các bé đã cán đích mẹ khoẻ, con ngoan, gia đình bình an, hạnh phúc ngập tràn.....:Rose::Rose::Rose:

Chuyện cũ bỏ qua... nhà mình sang trang mới, thêm nhiều niềm vui mới các em nhé....:553::553::553:

Chị yêu các bé bầu của chị :553::553::553: Chị yêu các bé chưa bầu, chị cũng yêu luôn các bé đã làm mẹ:553::553::553: Yêu các thiên thần bé bỏng nhà mình thật nhiều.....:Kiss::Kiss::Kiss:

18 năm sau nhà mình sẽ là nơi hội tụ của các anh tài đất Việt, của các chàng trai khôi ngô anh tuấn, tài ba lỗi lạc...., của các cô gái xinh xắn diễm lệ, thông minh tài trí, đáng yêu kiều mị, duyên dáng mỹ miều cả nhà nhé :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Mong rằng hạnh phúc sẽ luôn ở bên chị em chúng mình...
cho yêu thương để nhận lấy yêu thương
.... các em nhé....:Rose::Rose::Rose:

Một lời tưởng chừng đã cũ... nhưng ko bao giờ cũ... .Chị yêu tất cả các em:Rose:

Yêu Kẹo Bông bé bỏng, xinh đẹp.... Yêu Bim Bim xinh xắn, dịu hiền, yêu Duyên Nguyễn đáng yêu, yêu chuột minie, yêu nguyenhanganh, yêu hangnga........ Các em cùng cố vượt qua tất cả nhé.....:Rose::Rose::Rose::Rose: Nhà mình luôn bên các bé......:553::553::553: