Em vinh hạnh được đại diện Khai bút tầng 66 cả nhà nhé!

Các chị em thương mến! Vậy là từ khi xây nhà đầu tiên đến nay cả nhà mình đã cùng nhau đi được 1 quãng đường khá dài, đã trãi qua đến 65 tầng yêu thương để rồi lại đón nhận thêm 1 tầng mới với biết bao niềm vui, hạnh phúc, may mắn, bình an, bất ngờ…và đôi khi cả nỗi buồn cần được sẻ chia. Hãy cùng nắm tay nhau, cùng chung nhịp thở, cùng hòa tiếng cười, cùng chia nhau những gì quý giá nhất trong cái tình cái nghĩa để cuộc sống này luôn là bình mình ấm áp nhé!

Em xin cầu chúc đến những chị em đã được làm mẹ, đã nghe được tiếng con trẻ bi bô, có nhiều sức khỏe, nhiều nghị lực, nhiều kiên nhẫn, nhiều và nhiều cái khác nữa….để nuôi con khỏe dạy con ngoan…Chúc các bé ăn ngoan chóng lớn, ngủ đúng giấc ăn đúng giờ để các chị còn thời giờ nghỉ ngơi và chăm sóc sắc đẹp, đừng để thời gian trôi qua vì con trẻ mà ko chăm chút cho bản thân các chị

nhá nhá!

Em xin cầu chúc đến những chị em bầu bì, 9 tháng 10 ngày mang nặng được bình an, đủ tháng đủ ngày để mẹ tròn con vuông, để được khóc khi nghe tiếng con trẻ chào đời, để được cười khi nhìn con thơ ngủ.

Em xin cầu chúc đến những chị em đang mong con, đang khát khao được ôm lấy 40 tuần khó nhọc, đang mơ ước được đau với cái đau của những bà mẹ trẻ khi sinh con sẽ đón nhận điều bất ngờ, sẽ được cảm nhận giây phút hạnh phúc khi cầm trên tay 2V đỏ thắm.

Cuối cùng em xin đại diện cả nhà cảm ơn đến tấm chân tình mà MUM đã dành cho chúng em, gửi đến Chị những tình cảm thân thương nhất mà chúng em có được trong thời gian qua, chúc Chị Hai luôn tươi trẻ và hạnh phúc,

Danh sách gia đình đá quý xinh đẹp đây cả nhà ạ!

Họ Chuột ngọc bích : tolato, KIDPRO, heongadangiu, bailey, weakly, mamasuri, duyentram, bee_honey, huongta...

Họ Trâu vàng : Chị 2 MUM, kimnguu, SVD, Kiddo, dc_songngu, bongbonbi, bubi_sweet, mocmien14

Họ Hổ phách: Me Nippon, vochongruatho, bomgau_2601

Họ Mèo ru-bi : meo_mama, thachanhtinhthe, TTND....

Họ Rồng ngọc lam: Me Tra My, Phèn Mưc

Họ Rắn kim cương : swanny, nhulinh, mysunshine…

Họ Ngựa thạch anh?? : wishbaby, dungbarau...

Họ Dê pha lê: chị 3 CUA

Họ Khỉ cẩm thạch: cat2011

Họ Gà bạch kim: andy11, xianhy, H&A, qh_conyeu, looky812003...

Họ Cún bông : Calla, bita_pink, moonbear, soixinh, mi nau, tieu_quynh, vitbong155, cuncon, mevabe82, thu_hanoi_1982, oishi, comaymuaha125, Bích-Quân 1982, kẹo bông....

Họ Heo ngọc trai: voxinh, vo_ngoan, minhthao, tbk, piglet_xinh, happyhappymom, me tho-cactus, loncon_07, cà rốt "ương", meo huyền mèo, cycy, akachan, heo_me_xinh, thaonguyen181, becat, Heo ụt ịt, Heosumo...