:Rose::Rose::Rose:Welcome to MUM's sweet home :Rose::Rose::Rose:

Chào con - Maika, Upin & IPin, Hip, Phèn Con, Táo... những công chúa, hoàng tử nhỏ đáng yêu:LoveStruc:

Chào con - những thiên thần bé nhỏ đang máy, đang trêu chọc bố mẹ...:LoveStruc:

Chào con - những hình hài bé nhỏ đang miệt mài làm tổ trong bụng mẹ...:LoveStruc:

Chào con - những bé ngoan đang chờ ngày về với vòng tay yêu thương của bố mẹ :LoveStruc:

Các con biết không "có sinh con mới hiểu lòng cha mẹ"... Từng ngày một mẹ của các con mong ngóng được đón các con về biết nhường nào..; từng giờ một, mẹ các con thầm nguyện cầu cho các con phát triển vượt chuẩn, bình an; từng phút một, mẹ các con mong ngóng đến giờ phút trùng phùng, mẹ con và gia đình gặp nhau; từng giây một, tình yêu của mẹ với các con không ngừng lớn lên...

Chúc các con yêu:

- Ti ngoan, ngủ ngon, output chuẩn, gái "chân dài thỏ thẻ" trai "manly, cứng cáp" :Kiss::Kiss::Kiss:

- Máy nhè nhẹ, máy đều, ngày ngày gọi bố gọi mẹ dậy đi làm và cùng cả nhà ngủ ngon, tăng cân vượt chuẩn :Kiss::Kiss::Kiss:

- Làm tổ thật chắc, phát triển thật tốt cả 9m10d :Kiss::Kiss::Kiss:

- Đừng ham chơi nữa, về với bố mẹ con đi, cho bố mẹ con cơ hội được yêu thương, chăm sóc, được vun đắp cho mầm non các con phát triển từng ngày bằng tình thương yêu vô bờ bến :Kiss::Kiss::Kiss:

Chúc
các mẹ chớm bầu thật nhiều sức khỏe, mẹ con bình an 9m10d; chúc các mẹ đang mong 2v và các mẹ đang trên con đường IUI, IVF nhiều may mắn, đừng bao giờ từ bỏ niềm tin và hy vọng các chị nhé, tin rằng con yêu ở cách các chị ko xa đâu.. :Rose:

Chúc
chị Hai thân yêu luôn xinh tươi, trẻ đẹp và hạnh phúc!!!:Rose:

Chúc
chị Cua mau khỏe, bò ngang bò dọc, bò tới bò lui với cả nhà mình! :Rose:

Chúc
chị Piglet, chị happyhappymom và các chị dự sinh tháng 10 bình an cán đích, mẹ tròn con vuông!!!:Rose:

Hà Nội bắt đầu vào thu, cái chớm lạnh sao mà run rẩy thế, sao mà đáng yêu thế. Năm nào cũng có, vậy mà năm nào cũng ngỡ ngàng vì mùa thu đẹp quá.. Thay mặt chị em ở đầu cầu Hà Nội tặng chị Hai và các chị trong nhà ít lạnh của Hà Nội, ít hoa sữa, ít lá vàng của Thủ Đô...

:Rose::Rose::Rose: Chị đừng hỏi sao e gửi ít, vì gửi bao nhiêu cho đủ tấm lòng của bọn em đây, chị yêu ơi!!!:Kiss::Kiss::Kiss:

Lầu 60 của Chung cư MUM đây ah..

http://www.webtretho.com/forum/f90/mang-thai-va-chia-se-cung-me-uyen-my-tang-60-ngoi-nha-am-ap-tinh-chi-em-tieng-cuoi-hanh-phuc-cua-ba-me-va-tre-tho-573844/

PS: không hiểu sao khi định post bài, e lại nhớ đến các bé, muốn nói với các bé vài câu.. ko bít các mẹ có ưng ko nữa.. Chị em mình động viên nhau mãi rùi này, chia sẻ nhau mãi rùi, e chợt nhớ, mình vô ý quá, chưa nói với các con yêu điều j hihi.. hy vọng các bé ko trách các mẹ, các bác, các dì con nha!!!:Kiss::Kiss::Kiss: