Mặc dù chị Đủ không chỉ định em xây nhà, nhưng em cũng mệnh Kim nên cũng xin mạn phép xây nhà mới! Em đã ấp ủ một ngày nào đó sẽ 1 lần xây nhà mới cho ngôi nhà mà em rất yêu quí này, mà bao lần e dè không dám, cứ ngại em văn không hay, chữ cũng không tốt sẽ bị ném đá! hì. Nhân hôm nay Sóc của em tròn 6m, và cũng là ngày con chấm dứt dùng kháng sinh sau 1 đợt ốm dài em xin phép được đặt viên gạch đầu tiên cho một tầng mới!

Con trai được 6m, cũng là cả 1 khoảng thời gian dài em được chia sẻ cùng các chị, từ khoảng khắc đầu tiền khi em 2v, nghẹn ngào gọi MUM, tới chặng đường mang bầu 9m14d, rùi cái giây phút e quyết định đi sinh Sóc, gọi chị Đủ, nhắn cho MUM nhưng lại không dám nghe MUM gọi lại. Suốt cả chặng đường ấy em luôn có các chị bên cạnh, lúc nào em cũng được chào đón trong ngôi nhà thân thương này. Em vẫn tự thấy mình may mắn lắm đã có 1 ngăn nhỏ trong trái tim tổ ong của MUM, vì em đã được quen biết với các chị, em cũng đã thêm những người chị, những người bạn, trở nên gắn bó thân thiết. Mà có lẽ trước đây em không bao giờ nghĩ tới! Trên tất cả, tận đáy lòng mình em yêu nhà mình nhiều lắm!

Em định viết thêm cơ, hôm nay con trai tròn 6m nên em cũng nhiều tâm trạng, mà sếp lại đang rập rình ở đây nên không dám viết nữa! Cả nhà đừng ném đá em nha!

Nhà mới em cầu chúc bình an cho tất cả các chị em nhà mình.

Chúc các bầu to, bầu nhỏ sẽ đều bình an cán đích!

Chúc cho các thiên thần nhỏ luôn mạnh khỏe!

Chúc các bé ham chơi mau về bên bố mẹ mong con.

Link nhà cũ của nhà mình đây ạ!

http://www.webtretho.com/forum/f90/mang-thai-va-chia-se-cung-me-uyen-my-tang-135-cao-oc-tinh-yeu-1176800/index151.html