Em mạn phép cả nhà mình xây tầng mới,từ hồi bước chân vào nhà mình,em đã "nhen nhóm" ý định một ngày nào đó em xin đc xây một tầng cho nhà mình:Embarrassment: vì lúc đó em ao ước em được là "tình yêu" trong nhà mình lắm lắm:Embarrassment::-*.Giờ dù chưa được làm "tình yêu" thật nhưng em cũng có chút hi vọng một ngày ko xa,một ngày rất gần đây em trở thành "tình yêu" của Chị và của nhà mình=P~:-*

Cám ơn Chị,cám ơn nhà mình nhiều lắm :đã chào đón em ngày em "thập thò" ngó vào nhà mình,lúc ấy mỗi cái nick vẫn còn xa lạ,nhưng ai cũng "nắm tay" em,dắt em vô nhà,lò dò từng bước bảo em đừng lo lắng khi chưa 2v,giờ em đã cán mốc 31w rồi,31w tương đương với số ngày em vào nhà mình,dù ko nhiều,dù rất ít nhưng những tháng ngày đó với em sẽ ko bao giờ quên:x.

Hôm nay,em biết Chị,chị Đủ,chị Soăn,chị Mông,chị Chóe....................,biết mẹ Chanh,bạn Heo út ít,bạn,Vợ ngoan,Vợ xinh,em là vợ Đẹp nhé,hí hí:D...............biết em Heo lầm lỗi:-*,biết ninalee,biết Kid,biết Donhung...............:x:x:x:x:x:x:x:x:x

Cám ơn nhà mình,cám ơn Chị đã bên em những tháng ngày có Min,và sau này cũng vậy:x

Nhà mới em chúc cả nhà mình mãi mãi mạnh khỏe ,bình an,và hạnh phúc:x:x

Chúc các mẹ mong 2v sớm toại nguyện nhé:x

Chúc các bầu to bầu nhỏ cán đích bình an:x

Chúc các thiên thần bé nhỏ nhà mình hay ăn,chóng lớn:-*:-*:-*.

Tình yêu lớn của nhà mình đây ạ:x:x:x:x:x:x:x:x:x

Link nhà cũ tầng 134 đây ạ

http://www.webtretho.com/forum/f90/mang-thai-va-chia-se-cung-me-uyen-my-tang-134-chia-nho-noi-buon-nhan-doi-hanh-phuc-1158864/